Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (26 entries)

en: Launch
th: เรียกทำงาน

en: Mpd Client Plugin
th: ปลั๊กอินลูกข่าย MPD

en: Properties
th: ตั้งค่า

en: Host :
th: โฮสต์ :

en: Port :
th: พอร์ต :

en: Password :
th: รหัสผ่าน :

en: MPD Client :
th: ลูกข่าย MPD :

en: Streaming Client :
th: ลูกข่ายสำหรับทำสตรีม :

en: Tooltip Format :
th: รูปแบบคำแนะนำเครื่องมือ :

en: Playlist Format :
th: รูปแบบผังเล่น :

en: Show _frame
th: แสดงเส้น_กรอบ

en: Hostname or IP address
th: ชื่อโฮสต์หรือหมายเลขไอพี

en: Graphical MPD Client to launch in plugin context menu
th: ชื่อลูกข่าย MPD แบบกราฟิกที่จะเรียกทำงานจากเมนูคลิกขวาของปลั๊กอิน

en: Command with url to stream MPD HTTP output
th: คำสั่งพร้อม URL สำหรับทำสตรีมเอาต์พุต HTTP ของ MPD

en: Variables : %artist%, %album%, %file%, %track% and %title%
th: ตัวแปร : %artist%, %album%, %file%, %track% และ %title%

en: Variables : %vol%, %status%, %newline%, %artist%, %album%, %file%, %track% and %title%
th: ตัวแปร : %vol%, %status%, %newline%, %artist%, %album%, %file%, %track% และ %title%

en: Execution error
th: ข้อผิดพลาดในการเรียกคำสั่ง

en: .... not connected ?
th: .... ไม่ได้เชื่อมต่อหรือเปล่า ?

en: Mpd playlist
th: ผังเล่นของ MPD

en: Random
th: สุ่ม

en: Repeat
th: เล่นซ้ำ

en: <b><i>Commands</i></b>
th: <b><i>คำสั่ง</i></b>

en: <b><i>Outputs</i></b>
th: <b><i>อุปกรณ์เล่นเสียง</i></b>

en: A simple panel-plugin client for Music Player Daemon
th: ลูกข่ายสำหรับ Music Player Daemon ในรูปปลั๊กอินพาเนลอย่างง่าย

en: MPD Client Plugin
th: ปลั๊กอินลูกข่าย MPD

en: A client for MPD, The Music Player Daemon
th: ลูกข่ายสำหรับ MPD (Music Player Daemon)
