Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (27 entries)

note: Defaults
en: Net
th: เน็ต

en: Unknown error.
th: ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ

en: Linux proc device '/proc/net/dev' not found.
th: ไม่พบอุปกรณ์ '/proc/net/dev' ของลินุกซ์

en: Interface was not found.
th: ไม่พบอินเทอร์เฟซเครือข่าย

en: << %s >> (Interface down)
th: << %s >> (อินเทอร์เฟซปิดอยู่)

en: << %s >> (%s)
    Average of last %d measures
    with an interval of %.2fs:
    Incoming: %s
    Outgoing: %s
    Total: %s
th: << %s >> (%s)
    ค่าเฉลี่ยของการวัด %d ครั้ง
    ด้วยระยะเวลาห่างกัน %.2f วิ:
    ขาเข้า: %s
    ขาออก: %s
    รวม: %s

en: no IP address
th: ไม่มีที่อยู่ไอพี

en: %s: Error in initializing:
    %s
th: %s: เกิดข้อผิดพลาดขณะตั้งต้นทำงาน:
    %s

en: Bar color (i_ncoming):
th: สีแถบ (ขาเ_ข้า):

en: Bar color (_outgoing):
th: สีแถบ (ขา_ออก):

en: Maximum (inco_ming):
th: ค่าสูงสุด (ขาเข้_า):

en: Maximum (o_utgoing):
th: ค่าสูงสุด (ขาออ_ก):

en: Network Monitor
th: เครื่องมือเฝ้าสังเกตเครือข่าย

en: _Close
th: ปิ_ด

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: _Text to display:
th: ข้อ_ความที่จะแสดง:

en: Network _device:
th: อุ_ปกรณ์เครือข่าย:

en: Update _interval:
th: _ระยะเวลาการปรับข้อมูล:

en: s
th: วินาที

en: Show values as _bits
th: แสดงค่าเป็น_บิต

en: _Automatic maximum
th: ตั้งค่าสูงสุดโดยอัตโนมั_ติ

en: _Present data as:
th: แสด_งข้อมูลในแบบ:

en: Bars
th: แถบ

en: Values
th: ค่า

en: Bars and values
th: แถบและค่า

en: _Colorize values
th: ใช้_สีแสดงค่า

en: Show network traffic
th: แสดงปริมาณการจราจรเครือข่าย
