Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (60 entries)

en: Notes
th: บันทึกข้อความ

en: Ideal for your quick notes
th: เหมาะสำหรับจดบันทึกอย่างเร็ว

en: The selected directory (%s) for the new notes path already contains files. You must select or create an empty directory.
th: ไดเรกทอรีที่เลือก (%s) สำหรับเป็นพาธเก็บบันทึกข้อความใหม่ มีแฟ้มอยู่ก่อนแล้ว คุณต้องเลือกหรือสร้างไดเรกทอรีเปล่า

en: Unable to select directory for new notes path: %s
th: ไม่สามารถเลือกไดเรกทอรีเพื่อเป็นพาธเก็บบันทึกข้อความใหม่: %s

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Notes %d
th: บันทึกข้อความ %d

en: Rename group
th: เปลี่ยนชื่อกลุ่ม

en: The name %s is already in use
th: ชื่อ %s ถูกใช้ไปแล้ว

en: Are you sure you want to delete this group?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบกลุ่มนี้?

en: The group "%s" has been modified on the disk
th: กลุ่ม "%s" มีการเปลี่ยนแปลงในดิสก์

en: Do you want to reload the group?
th: คุณต้องการโหลดกลุ่มนี้ใหม่หรือไม่?

en: The name "%s" is invalid.
th: ชื่อ "%s" ผิดรูปแบบ

en: The invalid characters are: %s
th: อักขระที่ห้ามใช้คือ: %s

en: Unable to open the settings dialog
th: ไม่สามารถเปิดกล่องโต้ตอบตั้งค่า

en: _Add a new group
th: เ_พิ่มกลุ่มใหม่

en: Menu
th: เมนู

en: Refresh notes
th: ปรับข้อมูลบันทึกข้อความ

en: Hide (%s)
th: ซ่อน (%s)

en: _Groups
th: _กลุ่ม

en: _New
th: ให_ม่

en: _Delete
th: _ลบ

en: _Rename
th: เ_ปลี่ยนชื่อ

en: _Undo
th: กลับ_คืน

note: Always on top
en: Always on top
th: อยู่บนสุดเสมอ

en: Sticky window
th: หน้าต่างปักหมุด

en: _Properties
th: _ปรับแต่ง

en: _About
th: เ_กี่ยวกับ

en: _Rename group
th: เ_ปลี่ยนชื่อกลุ่ม

en: _Delete group
th: _ลบกลุ่ม

en: Are you sure you want to delete this note?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบบันทึกข้อความนี้?

en: Rename note
th: เปลี่ยนชื่อบันทึกข้อความ

en: Global settings
th: ค่าตั้งกลาง

en: Background:
th: พื้นหลัง:

en: Font:
th: แบบอักษร:

en: Tabs position:
th: ตำแหน่งแท็บ:

note: Hide from taskbar
en: Hide notes from taskbar
th: ซ่อนบันทึกข้อความจากแถบงาน

en: Notes path:
th: พาธของบันทึกข้อความ:

en: New group settings
th: ค่าตั้งสำหรับกลุ่มใหม่

note: Sticky window
en: Sticky
th: ปักหมุด

en: Size:
th: ขนาด:

en: Select notes path
th: เลือกพาธสำหรับเก็บบันทึกข้อความ

en: None
th: ไม่มี

en: Top
th: ด้านบน

en: Right
th: ด้านขวา

en: Bottom
th: ด้านล่าง

en: Left
th: ด้านซ้าย

en: Small
th: เล็ก

en: Normal
th: ปกติ

en: Large
th: ใหญ่

en: Yellow
th: เหลือง

en: Blue
th: ฟ้า

en: Green
th: เขียว

en: Indigo
th: ม่วงคราม

en: Olive
th: เขียวใบมะกอก

en: Carmine
th: ชมพู

en: Mimosa
th: เหลืองเข้ม

en: White
th: ขาว

en: Android
th: เขียวแอนดรอยด์

en: Custom...
th: กำหนดเอง...

en: Background Color
th: สีพื้นหลัง
