Xfce Apps - en to is translation catalogue (76 entries)

en: Do you really want to clear the notification log?
is: Ertu viss um að þú viljir hreinsa tilkynningaskrána?

en: Clear notification log
is: Hreinsa tilkynningaskrána

en: Cancel
is: Hætta við

en: Clear
is: Hreinsa

en: include icon cache
is: taka með skyndiminni táknmynda

en: Notifications
is: Tilkynningar

en: Unable to open the following url: %s
is: Tókst ekki að opna eftirfarandi slóð: %s

en: This is the notification plugin
is: Þetta er tilkynningaviðbótin

en: Copyright © 2017 Simon Steinbeiß
is: Höfundarréttur © 2017 Simon Steinbeiß

en: <b>_Do not disturb</b>
is: <b>_Ekki ónáða</b>

en: No notifications
is: Engar tilkynningar

en: _Clear log
is: _Hreinsa atvikaskrá

en: _Notification settings…
is: Stillingar á tilky_nningum…

en: Notification Plugin Settings
is: Stillingar á tilkynningaviðbót

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Close
is: _Loka

en: Number of notifications to show
is: Fjöldi tilkynninga sem á að birta

en: Only show notifications from today
is: Einungis birta tilkynningar frá því í dag

en: Appearance
is: Útlit

en: Behavior
is: Hegðun

en: Notification Plugin
is: Tilkynningaviðbót

en: Notification plugin for the Xfce panel
is: Tilkynningaviðbót fyrir Xfce skjástikur

en: Xfce Notify Daemon
is: XFCE tilkynningapúki

en: Unknown option "%s"
is: Óþekkt viðfang "%s"

en: Unable to start notification daemon
is: Get ekki ræst tilkynningapúkann

en: Another notification daemon is running, exiting
is: Annað eintak af tilkynningapúka er þegar í keyrslu, hætti

en: Notification Preview
is: Forskoðun á tilkynningum

en: This is what notifications will look like
is: Svona munu tilkynningar líta út

en: Button
is: Hnappur

en: Notification preview failed
is: Forskoðun á tilkynningum mistókst

en: Delete
is: Eyða

en: <b>Currently only urgent notifications are shown.</b>
    Notification logging is %s.
is: <b>Núna eru einungis áríðandi tilkynningar birtar.</b>
    Skrning tilkynninga er %s.

en: enabled
is: virkt

en: disabled
is: óvirkt

en: <big><b>Currently there are no known applications.</b></big>
    As soon as an application sends a notification
    it will appear in this list.
is: <big><b>Í augnablikinu eru engin þekkt forrit.</b></big>
    Um leið og forrit sendir tilkynningu
    mun það birtast í þessum lista.

en: Display version information
is: Birta útgáfuupplýsingar

en: Settings manager socket
is: Sökkull stillingastjórnunar

en: Type '%s --help' for usage.
is: Skrifaðu '%s --help' til að sjá hvernig á að nota þetta.

en: Released under the terms of the GNU General Public License, version 2
is: Þessi hugbúnaður er gefin út eftir GNU General Public License leyfinu, útgáfu 2

en: Please report bugs to %s.
is: Tilkynntu villur til %s.

en: Settings daemon is unavailable
is: Stillingamiðlari er ekki tiltækur

en: <big><b>Empty log</b></big>
    No notifications have been logged yet.
is: <big><b>Tóm atvikaskrá</b></big>
    Engar tilkynningar hafa enn verið skráðar.

en: Refresh
is: Uppfæra

en: Refresh the notification log
is: Endurlesa tilkynningaskrá

en: Clear the notification log
is: Hreinsa tilkynningaskrá

en: Yesterday and before
is: Í gær og áður

en: always
is: alltaf

en: all
is: allt

en: all except blocked
is: allt nema bannað

en: only blocked
is: einungis bannað

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Top left
is: Efst til vinstri

en: Bottom left
is: Neðst til vinstri

en: Top right
is: Efst til hægri

en: Bottom right
is: Neðst til hægri

en: The notification service is not running. No notifications will be shown.
is: Tilkynningaþjónustan er ekki í gangi .Engar tilkynningar verða birtar.

en: <b>Currently only urgent notifications are shown.</b>
is: <b>Núna eru einungis áríðandi tilkynningar birtar.</b>

en: Fade out
is: Dofna út

en: _Slide out
is: _Renna út

en: Do not disturb
is: Ekki ónáða

en: <b>Behavior</b>
is: <b>Hegðun</b>

en: <b>Animations</b>
is: <b>Myndhreyfingar</b>

en: By default the notification bubbles will be shown on the display on which the mouse pointer is located.
is: Sjálfgefið birtast tilkynningareitir á þeim skjá þar sem músarbendillin er staddur.

en: Show notifications on
is: Birta tilkynningar við

en: General
is: Almennt

en: seconds
is: sekúndur

en: _Opacity
is: Ó_gegnsæi

en: Default _position
is: Sjálfge_fin staðsetning

en: _Theme
is: Þ_ema

en: Show _Preview
is: Birta forskoðun

en: _Disappear after
is: _Hverfa eftir

en: Applications
is: Forrit

en: Log notifications
is: Skrá tilkynningar

en: Log applications
is: Skrá aðgerðir forrita

en: Log
is: Atvikaskrá

en: Customize how notifications appear on your screen
is: Sérsníða hvernig tilkynningar birtast á skjánum þínum
