xfce4-power-manager.xfce-4-18 - en to vi translation catalogue (106 entries)

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Power Manager
vi: Trình quản lý năng lượng

en: _Help
vi: Trợ giúp

en: _Close
vi: Đóng

en: When power button is pressed:
vi: Khi nút nguồn được nhấn:

en: When sleep button is pressed:
vi: Khi nút ngủ được nhấn:

en: When hibernate button is pressed:
vi: Khi nút ngủ đông được nhấn:

en: General
vi: Chung

en: When laptop lid is closed:
vi: Khi đóng nắp laptop:

en: Display
vi: Hiển thị

en: One minute
vi: 1 phút

en: minutes
vi: phút

en: One hour
vi: 1 giờ

en: one minute
vi: 1 phút

en: hours
vi: giờ

en: Suspend
vi: Tạm dừng

en: Suspend operation not permitted
vi: Chế độ tạm dừng không được cho phép

en: Suspend operation not supported
vi: Chế độ tạm dừng không được hỗ trợ

en: Hibernate
vi: Ngủ đông

en: Hibernate operation not permitted
vi: Chế độ ngủ đông không được cho phép

en: Hibernate operation not supported
vi: Chết độ ngủ đông không được hỗ trợ

en: Hibernate and suspend operations not supported
vi: Chế độ ngủ đông và tạm dừng không được hỗ trợ

en: Hibernate and suspend operations not permitted
vi: Chế độ ngủ đông và tạm dừng không được cho phép

en: Shutdown
vi: Tắt máy

en: Ask
vi: Hỏi

en: Lock screen
vi: Khóa màn hình

en: When all the power sources of the computer reach this charge level
vi: Khi tất cả các nguồn năng lượng của máy đạt đến mức sạc này

en: minute | minutes
vi[0]: phút

en: Device
vi: Thiết bị

en: Type
vi: Kiểu

en: PowerSupply
vi: Nguồn cấp

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Model
vi: Mẫu

en: Technology
vi: Công nghệ

en: Energy empty
vi: Dung lượng trống

en: Voltage
vi: Điện áp

en: Vendor
vi: Nhà phân phối

en: Serial
vi: Số xê-ri

en: Check your power manager installation
vi: Kiểm quá trình cài đặt trình quản lý năng lượng

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt gỡ rối

en: Xfce Power Manager
vi: Trình quản lý năng lượng của Xfce

en: Xfce4 Power Manager is not running, do you want to launch it now?
vi: Trình quản lý năng lượng Xfce4 không chạy, bạn có muốn khởi chạy nó ngay bây giờ?

en: Failed to load power manager configuration, using defaults
vi: Thất bại khi nạp thiết lập cho trình quản lý năng lượng, sử dụng mặc định

en: This is %s version %s, running on Xfce %s.
vi: Đây là %s phiên bản %s, chạy trên Xfce %s.

en: Built with GTK+ %d.%d.%d, linked with GTK+ %d.%d.%d.
vi: Biên dịch với GTK+ %d.%d.%d, liên kết với GTK+ %d.%d.%d.

en: Settings for the Xfce Power Manager
vi: Cài đặt cho Trình quản lý năng lượng Xfce

en: Battery
vi: Pin

en: Line power
vi: Đường điện

en: Mouse
vi: Chuột

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Monitor
vi: Màn hình

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Tablet
vi: Máy tính bảng

en: Computer
vi: Máy vi tính

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Unknown time
vi: Không rõ thời gian

en: %i minute | %i minutes
vi[0]: %i phút

en: %i hour | %i hours
vi[0]: %i giờ

en: hour | hours
vi[0]: giờ

en: Hibernate the system
vi: Ngủ đông hệ thống

en: Suspend the system
vi: Tạm dừng hệ thống

en: Shutdown the system
vi: Tắt hệ thống

en: System is running on low power. Save your work to avoid losing data
vi: Hệ thống đang chạy trên mức năng lượng thấp. Lưu công việc của bạn để tránh mất mát dữ liệu

en: _Cancel
vi: _Huỷ bỏ

en: System is running on low power
vi: Máy đang chạy trên mức năng lượng thấp

en: Your %s charge level is low
    Estimated time left %s
vi: Dung lượng pin thấp %s
    Thời gian còn lại là %s

en: Permission denied
vi: Không có quyền thao tác

en: Suspend not supported
vi: Tạm dừng không được hỗ trợ

note: generate a human-readable summary for the notification
en: Brightness: %.0f percent
vi: Độ sáng: %.0f percent

en: Your %s is fully charged
vi: Đã sạc đầy %s

en: Your %s is charging
vi: Đang sạc %s

en: Your %s is discharging
vi: Đang dùng %s

en: System is running on %s power
vi: Hệ thống đang chạy bằng %s

en: Your %s is empty
vi: %s đang trống

en: 
    Xfce Power Manager %s
    
    Part of the Xfce Goodies Project
    http://goodies.xfce.org
    
    Licensed under the GNU GPL.
vi: 
    Trình quản lý năng lượng Xfce %s
    
    Một phần của Dự án tiện ích Xfce
    http://goodies.xfce.org
    
    Giấy phép của GNU GPL

en: With policykit support
vi: Với hỗ trợ policykit

en: Without policykit support
vi: Không hỗ trợ policy kit

en: With network manager support
vi: Với hỗ trợ quản lý mạng

en: Without network manager support
vi: Không hỗ trợ quản lý mạng

en: Can suspend
vi: Có thể tạm dừng

en: Can hibernate
vi: Có thể ngủ đông

en: Authorized to suspend
vi: Đã xác nhận để tạm dừng

en: Authorized to hibernate
vi: Đã xác nhận để ngủ đông

en: Authorized to shutdown
vi: Đã xác nhận để tắt máy

en: Has battery
vi: Kèm pin

en: Has brightness panel
vi: Có khung điều chỉnh độ sáng

en: Has power button
vi: Có nút năng lượng

en: Has hibernate button
vi: Có nút ngủ đông

en: Has sleep button
vi: Có nút đi ngủ

en: Has LID
vi: Có nắp

en: Dump all information
vi: Loại bỏ mọi thông tin

en: Restart the running instance of Xfce power manager
vi: Khởi động lại trình quản lý năng lượng Xfce

en: Show the configuration dialog
vi: Hiện hộp thoại thiết lập

en: Quit any running xfce power manager
vi: Thoát bất cứ trình quản lý năng lượng xfce nào đang chạy

en: Version information
vi: Thông tin phiên bản

en: Type '%s --help' for usage.
vi: Gõ "%s --help" để xem cách dùng

en: Xfce power manager is not running
vi: Trình quản lý năng lượng Xfce không chạy

en: Another power manager is already running
vi: Trình quản lý năng lượng khác đang chạy

en: Xfce power manager is already running
vi: Trình quản lý năng lượng Xfce đang chạy

en: Invalid arguments
vi: Cấu trúc không phù hợp

en: Invalid cookie
vi: Cookie không phù hợp

en: None of the screen lock tools ran successfully, the screen will not be locked.
vi: Không công cụ khóa màn hình nào chạy thành công, màn hình sẽ không bị khóa.

en: Power management for the Xfce desktop
vi: Quản lý năng lượng cho môi trường Xfce

en: None
vi: Không
