Xfce4-power-manager - en to te translation catalogue (106 entries)

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: Nothing
te: ఏమీచేయవద్దు

en: Power Manager
te: విద్యుత్ నిర్వాహకం

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: When power button is pressed:
te: విద్యుచ్ఛక్తి బటన్ నొక్కినపుడు ఇలా చేయి:

en: When sleep button is pressed:
te: నిద్రావస్థ బటన్ నొక్కినపుడు ఇలా చేయి:

en: When hibernate button is pressed:
te: సుప్తావస్థ బటన్ నొక్కినపుడు ఈవిధముగా చేయి:

en: <b>Appearance</b>
te: <b>కనిపించువిధము</b>

en: General
te: సాధారణం

en: When laptop lid is closed:
te: లాప్‌టాప్ లిడ్ మూసివేసినపుడు ఇలా చేయి:

en: <b>Security</b>
te: <b>భద్రత</b>

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: One minute
te: ఒక నిమిషం

en: minutes
te: నిమిషాలు

en: Suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి

en: Suspend operation not permitted
te: తాత్కాలిక నిలుపుదల పరిక్రియను అనుమతించుట లేదు

en: Suspend operation not supported
te: తాత్కాలిక నిలుపుదల పరిక్రియ సహకరించుట లేదు

en: Hibernate
te: సుప్తావస్థ

en: Hibernate operation not permitted
te: సుప్తావస్థ పరిక్రియకు అనుమతి లేదు

en: Hibernate operation not supported
te: సుప్తావస్థ పరిక్రియకు సహకరించుట లేదు

en: Hibernate and suspend operations not supported
te: సుప్తావస్థ మరియు తాత్కాలిక నిలుపుదల వంటి పరిక్రియలకు సహకారించుటలేదు

en: Hibernate and suspend operations not permitted
te: సుప్తావస్థ మరియు తాత్కాలిక నిలుపుదల వంటి పరిక్రియలకు అనుమతిలేదు

en: Lock screen
te: తెరకు తాళంవేయి

en: Shutdown
te: మూసివేయి

en: Ask
te: అడుగు

en: When all the power sources of the computer reach this charge level
te: ఎప్పుడైతే కంప్యూటర్ యొక్క అన్ని విద్యుత్ మూలాలు ఈ చార్జ్ స్థాయి చేరుకున్నపుడు

en: Device
te: పరికరం

en: Type
te: రకం

en: PowerSupply
te: విద్యుత్ సరఫరా

en: True
te: సత్యము

en: False
te: అసత్యము

en: Model
te: మోడల్

en: Technology
te: సాంకేతికత

en: Energy empty
te: శక్తి అయిపోయింది

en: Voltage
te: వోల్టేజి

en: Vendor
te: విక్రేత

en: Serial
te: క్రమసంఖ్య

en: Check your power manager installation
te: మీ విద్యుత్ నిర్వాహకము స్థాపనను సరిచూసుకోండి

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకము సాకెట్

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడి

en: Enable debugging
te: దోషశుద్ధిని చేతనపరుచు

en: Display version information
te: రూపాంతర సమాచారాన్ని చూపించు

en: Xfce Power Manager
te: Xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము

en: Xfce4 Power Manager is not running, do you want to launch it now?
te: Xfce4 విద్యుత్ నిర్వాహకము నడుచుటలేదు, మీరు ఇపుడు దానిని ప్రారంభించాలనుకుంటున్నారా?

en: Settings for the Xfce Power Manager
te: Xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము కొరకు అమరికలు

en: Battery
te: బ్యాటరీ

en: Line power
te: లైన్ విద్యుత్

en: Mouse
te: మౌస్

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Monitor
te: మానిటర్

en: Phone
te: ఫోను

en: Tablet
te: టాబ్లెట్

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Lithium ion
te: లిథియమ్ అయాన్

en: Lithium polymer
te: లిథియమ్ పోలిమర్

en: Lithium iron phosphate
te: లిథియమ్ ఐరన్ ఫాస్పేట్

en: Lead acid
te: లెడ్ యాసిడ్

en: Nickel cadmium
te: నికెల్ కాడ్మియమ్

en: Unknown time
te: సమయం తెలియదు

en: %i minute | %i minutes
te[0]: %i నిమిషం
te[1]: %i నిమిషాలు

en: %i hour | %i hours
te[0]: %i గంట
te[1]: %i గంటలు

en: hour | hours
te[0]: గంట
te[1]: గంటలు

en: minute | minutes
te[0]: నిమిషం
te[1]: నిమిషాలు

en: Hibernate the system
te: వ్యవస్థను సుప్తావస్థలోనికి మార్చు

en: Suspend the system
te: వ్యవస్థను తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి

en: Shutdown the system
te: వ్యవస్థను మూసివేయి

en: System is running on low power. Save your work to avoid losing data
te: వ్యవస్థ తక్కువ విద్యుచ్ఛక్తి వద్ద నడుస్తున్నది. డేటాను కోల్పోకుండా ఉండటానికి మీ పనిని భద్రపరుచుకోండి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: System is running on low power
te: వ్యవస్థ తక్కువ విద్యుచ్ఛక్తి వద్ద నడుస్తున్నది

en: Your %s charge level is low
    Estimated time left %s
te: మీ %s చార్జ్ స్థాయి తక్కువగా ఉంది
    మిగిలివున్న సమయం %s

en: Permission denied
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: Suspend not supported
te: తాత్కాలిక నిలుపుదలకు సహకరించుటలేదు

en: Your %s is fully charged
te: మీ %s పూర్తిగా చార్జయింది

en: Your %s is charging
te: మీ %s చార్జింగ్ అవుతున్నది

en: Your %s is discharging
te: మీ %s డిస్చార్జ్ అవుతున్నది

en: System is running on %s power
te: వ్యవస్థ %s విద్యుత్ పై నడుస్తున్నది

en: Your %s is empty
te: మీ %s అయిపోయింది

en: With policykit support
te: పాలసీకిట్ సహకారముతో

en: Without policykit support
te: పాలసీకిట్ సహకారము లేకుండా

en: Can suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయవచ్చు

en: Can hibernate
te: సుప్తావస్థలోనికి మార్చవచ్చు

en: Authorized to suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలుపువేయుటకు అధికారమును కలిగిన వారై వుండాలి

en: Authorized to hibernate
te: సుప్తావస్థలో ఉంచుటకు అధికారమును కలిగిన వారై వుండాలి

en: Authorized to shutdown
te: మూసివేయుటకు అధికారమును కలిగిన వారై వుండాలి

en: Has battery
te: బ్యాటరీ ఉంది

en: Has brightness panel
te: ప్రకాశవంతపు ప్యానల్

en: Has power button
te: విద్యుత్ బటన్

en: Has hibernate button
te: సుప్తావస్థ బటన్

en: Has sleep button
te: నిద్రావస్థ బటన్

en: Has LID
te: LID కలిగివుంది

en: Dump all information
te: సమాచారాన్నంతటినీ సేకరించు

en: Restart the running instance of Xfce power manager
te: xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము యొక్క నడుస్తున్న ప్రక్రియను పునఃప్రారంభించు

en: Show the configuration dialog
te: స్వరూపణ డైలాగును చూపించు

en: Quit any running xfce power manager
te: నడుస్తున్న ఏదైనా xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము నుండి నిష్క్రమించు

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Unable to get connection to the message bus session
te: బస్ సెషన్ సందేశమునకు అనుసంధానమును పొందలేకపోతున్నది

en: Xfce power manager is not running
te: Xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము నడుచుటలేదు

en: Another power manager is already running
te: మరొక విద్యుత్ నిర్వాహకము ఇంతకుముందు నుంచే నడుస్తున్నది

en: Xfce power manager is already running
te: Xfce విద్యుత్ నిర్వాహకము ఇంతకుముందు నుంచే నడుస్తున్నది

en: Invalid arguments
te: చెల్లని తర్కము

en: Invalid cookie
te: సరైన కుకీ కాదు

en: Power management for the Xfce desktop
te: Xfce డెస్క్‌టాప్ కొరకు విద్యుత్ నిర్వాహణ

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Percentage
te: శాతం
