Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (30 entries)

en: PulseAudio Plugin
is: PulseAudio-viðbót

en: Adjust the audio volume of the PulseAudio sound system
is: Stilla hljóðstyrk PulseAudio hljóðkerfisins

en: None
is: Ekkert

en: All
is: Allt

en: PulseAudio Panel Plugin
is: PulseAudio-viðbót fyrir skjástiku

en: Enable keyboard _shortcuts for volume control
is: Virkja flýtileiðir á lyklaborði til að _stýra hljóðstyrk

en: Enables volume control using multimedia keys. Make sure no other application that listens to these keys (e.g. xfce4-volumed) is running in the background.
is: Virkjar stýringu hljóðstyrks með margmiðlunarlyklum. Gakktu úr skugga um að ekkert annað forrit sem skynjar þessa lykla (t.d. xfce4-volumed) sé að keyra í bakgrunni.

en: Behaviour
is: Hegðun

en: Audio _Mixer
is: Hljóð_blandari

en: Audio mixer command that can be executed from the context menu, e.g. "pavucontrol", "unity-control-center sound".
is: Skipun hljóðblandara sem hægt er að keyra úr samhengisvalmyndinni, t.d. "pavucontrol", "unity-control-center sound".

en: _Run Audio Mixer...
is: Key_ra hljóðblandara...

en: Sound Settings
is: Hljóðstillingar

en: General
is: Almennt

en: Control Playback of Media Players
is: Stjórnaðu afspilun í margmiðlunarspilurum

en: Enable multimedia keys for playback control
is: Virkja margmiðlunarhnappa á lyklaborði til stýringar á afspilun

en: Enable experimental window focus support
is: Virkja stuðning á tilraunastigi við virkni glugga

en: Name
is: Heiti

en: Clear Known Items
is: Hreinsa þekkt atriði

en: Known Media Players
is: Þekktir margmiðlunarspilarar

en: Media Players
is: Margmiðlunarspilarar

en: <big><b>Failed to execute command "%s".</b></big>
    
    %s
is: <big><b>Mistókst að framkvæma skipunina "%s".</b></big>
    
    %s

en: Error
is: Villa

en: Not connected to the PulseAudio server
is: Ekki tengt við PulseAudio-þjóninn

en: Output
is: Úttak

en: Input
is: Inntak

en: Choose Playlist
is: Veldu spilunarlista

note: Audio mixers
en: _Audio mixer...
is: Hljóðbl_andari...

en: Volume %d%c (muted)
is: Hljóðstyrkur %d%c (þaggað)

en: Volume %d%c
is: Hljóðstyrkur %d%c

en: Not currently playing
is: Ekki í afspilun núna
