Xfce Apps - en to is translation catalogue (74 entries)

en: %.2fKb of %.2fKb
is: %.2fKb af %.2fKb

en: Transfer
is: Flytja

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">The screenshot is being transferred to:</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Skjámyndin verður flutt í:</span>

note: Setup window
en: Screenshot
is: Skjámynd

en: _Preferences
is: _Kjörstillingar

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Close
is: _Loka

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _OK
is: Í _lagi

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Region to capture</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Svæðið sem á að mynda</span>

en: Entire screen
is: Allur skjárinn

en: Take a screenshot of the entire screen
is: Taka skjámynd af öllum skjánum

en: Active window
is: Virkur gluggi

en: Take a screenshot of the active window
is: Taka skjámynd af virkum glugga

en: Select a region
is: Velja svæði

en: Capture the mouse pointer
is: Hafa músarbendil með

en: Display the mouse pointer on the screenshot
is: Sýna músina í skjámynd

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Delay before capturing</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Bið fyrir skjásmyndun</span>

en: Delay in seconds before the screenshot is taken
is: Bið í sekúndum áður enn skjámyndin er tekin

en: seconds
is: sekúndur

en: _Back
is: _Til baka

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Action</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Aðgerð</span>

note: Save option radio button
en: Save
is: Vista

en: Copy to the clipboard
is: Afrita á klippispjaldið

en: Copy the screenshot to the clipboard so that it can be pasted later
is: Afriða skjámyndina á klippispjaldið svo hægt sé að líma hana inn síðar

en: Open with:
is: Opna með:

en: Open the screenshot with the chosen application
is: Opna skjámynd með völdu forriti

en: Application to open the screenshot
is: Forrit til að opna skjámyndina

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Preview</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Forskoðun</span>

en: Save screenshot as...
is: Vista skjámyndina sem...

en: Preferences
is: Kjörstillingar

note: Add custom action name
en: Name
is: Heiti

note: Add custom action command
en: Command
is: Skipun

en: <b>The application could not be launched.</b>
    %s
is: <b>Ekki var hægt að ræsa forritið.</b>
    %s

en: Error
is: Villa

en: Upload the screenshot...
is: Senda skjámynd...

en: An error occurred while transferring the data to imgur.
is: Villa kom upp þegar verið var að færa gögn til Imgur.

en: Size
is: Stærð

en: Link
is: Tengill

en: Tiny
is: Örsmátt

en: Medium
is: Miðlungs

en: Full
is: Fullt

en: Copy
is: Afrita

en: View in browser
is: Skoða í vafra

en: Image
is: Diskmynd

en: Syntax
is: Málskipun

en: Code
is: Kóði

en: Type
is: Tegund

en: Direct image
is: Beint úr mynd

en: Link to full size
is: Tengill á fulla stærð

en: Embed into code
is: Ívefja í kóða

en: Delete
is: Eyða

en: This link only shows up once. Make sure to save it if you think you might be deleting this image. We don't currently support linking images to Imgur accounts.
is: Þessi tengill er aðeins sýndur einu sinni. Vertu viss um að vista hann ef þú heldur að þú eigir eftir að eyða þessari mynd. Við erum ekki með stuðning við að tengja myndir við Imgur-aðganga.

en: Deletion link
is: Tengill á eyðingu

en: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Status</span>
is: <span weight="bold" stretch="semiexpanded">Staða</span>

note: Create the information dialog
en: Details about the screenshot
is: Nánari upplýsingar um skjámyndina

note: Create the user label
en: User:
is: Notandi:

en: Your user name, if you do not have one yet please create one on the Web page linked above
is: Notandanafn þitt, ef þú ert ekki með slíkt þá geturðu búið það til með vefsíðutenglinum hér fyrir ofan

note: Create the password label
en: Password:
is: Lykilorð:

en: The password for the user above
is: Lykilorð fyrir notandann hér fyrir ofan

note: Create the title label
en: Title:
is: Titill:

en: The title of the screenshot, it will be used when displaying the screenshot on the image hosting service
is: Titill fyrir skjámyndina, þetta verður notað þegar verið er að skoða skjámyndina á myndahýsingarþjónustunni

note: Create the comment label
en: Comment:
is: Athugasemd:

en: A comment on the screenshot, it will be used when displaying the screenshot on the image hosting service
is: Athugasemd um skjámyndina, verður notað þegar verið er að skoða skjámyndina á myndahýsingarþjónustunni

en: Copy the screenshot to the clipboard
is: Afrita skjámyndina á klippispjaldið

en: Delay in seconds before taking the screenshot
is: Töf í sekúndum áðir en skjámyndin er tekin

en: Display the mouse on the screenshot
is: Birta músarbendilinn á skjámyndinni

en: Select a region to be captured by clicking a point of the screen without releasing the mouse button, dragging your mouse to the other corner of the region, and releasing the mouse button.
is: Veldu svæði sem á að taka sem skjámynd, með því að smella á skjáinn án þess að sleppa músarhnappnum, draga síðan bendilinn að gagnstæðu horni svæðisins og sleppa þar músarhnappnum.

en: Host the screenshot on Imgur, a free online image hosting service
is: Hýsa skjámyndina á Imgur, ókeypis myndahýsingu á netinu

en: Version information
is: Útgáfuupplýsingar

en: Conflicting options: --%s and --%s cannot be used at the same time.
is: Árekstur milli rofa: ekki er hægt að nota --%s og --%s á sama tíma.

en: The --%s option is only used when --fullscreen, --window or --region is given. It will be ignored.
is: Möguleikinn --%s er einungis notaður með --fullscreen, --window og --region rofunum. Hann verður annars hunsaður.

en: %s: %s
    Try %s --help to see a full list of available command line options.
is: %s: %s
    Prufaðu %s --hjálp til að sjá lista með öllum tiltækum skipanavalkostum.

en: Take screenshots of the entire screen, of the active window or of a region
is: Taka skjámynd af öllum skjánum, af virkum glugga eða af einhverju svæði
