Xfce Apps - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Transfer
te: బదిలీ

en: Screenshot
te: తెరపట్టు

en: Take a screenshot
te: ఒక తెరపట్టును తీయండి

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Entire screen
te: పూర్తి తెర

en: Take a screenshot of the entire screen
te: మొత్తం తెర యొక్క తెరపట్టుని తీయండి

en: Active window
te: క్రియాశీల కిటికీ

en: Take a screenshot of the active window
te: క్రియాశీల కిటికీ యొక్క తెరపట్టును తీయండి

en: Select a region
te: ఒక ప్రాంతాన్ని ఎంచుకొను

en: Capture the mouse pointer
te: మౌస్ పాయింటరును బంధించు

en: seconds
te: క్షణాలు

en: Action
te: చర్య

note: Save option radio button
en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Save the screenshot to a PNG file
te: తెరపట్టును ఒక PNG దస్త్రానికి భద్రపరుచు

en: Copy to the clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డుకు నకలుచేయి

en: Open with:
te: దీనితో తెరువు:

en: Open the screenshot with the chosen application
te: తెరపట్టును ఎంచుకున్న అనువర్తనముతో తెరువు

en: Application to open the screenshot
te: తెరపట్టును తెరవడానికి అనువర్తనం

en: Save screenshot as...
te: తెరపట్టును ఇలా భద్రపరుచు...

en: Upload the screenshot...
te: తెరపట్టుని ఎక్కించు...

note: Create the user label
en: User:
te: వాడుకరి:

note: Create the password label
en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: The password for the user above
te: పైన వాడుకరి యొక్క సంకేతపదాన్ని ప్రవేశపపెట్టండి

note: Create the title label
en: Title:
te: శీర్షిక:

note: Create the comment label
en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: <a href="%s">Full size image</a>
te: <a href="%s">పూర్తి పరిమాణపు బొమ్మ</a>

en: <a href="%s">Large thumbnail</a>
te: <a href="%s">అతిపెద్ద చిరుచిత్రం</a>

en: <a href="%s">Small thumbnail</a>
te: <a href="%s">చిన్న చిరుచిత్రం</a>

en: Copy the screenshot to the clipboard
te: తెరపట్టును క్లిప్‌బోర్డునకు నకలుచేయి

en: Delay in seconds before taking the screenshot
te: తెరపట్టు తీసే ముందు వేచివుండవలసిన సమయం క్షణాలలో.

en: Display the mouse on the screenshot
te: తెరపట్టుపై మౌసును చూపించు

en: Directory where the screenshot will be saved
te: తెరపట్టు భద్రపరుచబడే అప్రమేయ సంచయం

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: %s: %s
    Try %s --help to see a full list of available command line options.
te: %s: %s
    అందుబాటులోవున్న మొత్తం ఆదేశ వరుస యొక్క జాబితా ఐచ్ఛికాలను చూడటానికి '%s --help' నడుపండి.
