xfce4-session.master - en to te translation catalogue (100 entries)

en: Xfce Session
te: Xfce సెషన్

en: No description given
te: ఏ వివరణ ఇవ్వలేదు

en: Choose theme file to install...
te: స్థాపించుటకు థీమ్ ఫైలును ఎన్నుకోండి...

en: Theme File Error
te: థీమ్ ఫైల్ దోషం

en: Choose theme filename...
te: థీము ఫైల్ పేరు ఎన్నుకోండి...

en: _Install new theme
te: ఒక కొత్త థీమును స్థాపించు (_I)

en: _Remove theme
te: థీమును తొలగించు (_R)

en: _Export theme
te: థీమును ఎగుమతిచేయి (_E)

en: Balou theme
te: బాలౌ థీము

en: Configure Balou...
te: బాలౌ స్వరూపించు...

en: Balou
te: బాలౌ

en: Balou Splash Engine
te: బాలౌ స్ప్లాష్ యంత్రం

en: Font
te: ఫాంటు

en: Colors
te: రంగులు

en: Background color:
te: నేపథ్యం రంగు:

en: Text color:
te: పాఠ్యపు రంగు:

en: Image
te: బొమ్మ

en: Use custom image
te: అనురూపిత బొమ్మను వాడు

en: Choose image...
te: బొమ్మను ఎన్నుకోండి...

en: Images
te: బొమ్మలు

en: All files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకము సాకెట్

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడి

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Type '%s --help' for usage.
te: వాడుటకు '%s --help' టైపు చేయండి.

en: The Xfce development team. All rights reserved.
te: Xfce అభివృద్ధి బృందం. అన్ని హక్కులు పొందివున్నారు.

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

en: _Application Autostart
te: అనువర్తన స్వయంప్రారంభం

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Immediately
te: తక్షణమే

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: _Proceed
te: కొనసాగు (_P)

en: You might need to delete some files manually in
te: ఇందులో కొన్ని ఫైళ్ళను మానవీయంగా తీసివేయవలసిరావచ్చు

en: Terminate Program
te: ప్రోగ్రామ్ అంతముచేయి

en: _Quit Program
te: ప్రోగ్రాము నిష్క్రమించాలా(_Q)

en: Unable to terminate program.
te: ప్రోగ్రామును అంతము చేయలేకపోతున్నది.

en: (Unknown program)
te: (తెలియని ప్రోగ్రాము)

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Program
te: ప్రోగామ్

en: Restart Style
te: పునఃప్రారంభ శైలి

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Add application
te: అనువర్తనము జతచేయి

en: Name:
te: పేరు:

en: Description:
te: వివరణ:

en: Command:
te: ఆదేశం:

en: Select a command
te: ఒక ఆదేశాన్ని ఎంచుకోండి

en: Edit application
te: అనువర్తనాన్ని సవరించు

en: Failed to remove item
te: అంశాన్ని తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: Loading desktop settings
te: డెస్క్‍టాప్ అమరికలను లోడుచేస్తున్నది

en: Written by Benedikt Meurer <benny@xfce.org>.
te: బెనెడిక్ట్ మెరెర్ చే వ్రాయబడింది <benny@xfce.org>.

en: <span size='large'><b>Log out %s</b></span>
te: <span size='large'><b>%s నిష్క్రమించు</b></span>

en: _Log Out
te: నిష్క్రమించు (_L)

en: _Restart
te: పునఃప్రారంభించు (_R)

en: Shut _Down
te: మూసివేయి (_D)

en: Sus_pend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి (_p)

en: _Hibernate
te: సుప్తావస్థ (_H)

en: Please enter your password:
te: దయచేసి మీ సంకేతపదాన్ని ప్రవేశపెట్టండి:

en: <b>An error occurred</b>
te: <b>ఒక దోషము సంభవించింది</b>

en: Either the password you entered is invalid, or the system administrator disallows shutting down this computer with your user account.
te: ఒకవేళ మీరు ఇచ్చిన సంకేతపదము సరైనది కాకపోవచ్చు, లేదా ఈ ఖాతాతో కంప్యూటర్‌ని మూసివేయుటను వ్యవస్థ నిర్వాహకుడు అనుమతించకున్నాడు.

en: Shutdown Failed
te: మూసివేత విఫలమైంది

en: Unable to perform shutdown
te: మూసివేయుట సాధ్యము కావడం లేదు

note: "Logout" button
en: Log out
te: నిష్క్రమించు

note: "New" button
en: New session
te: కొత్త సెషన్

en: Create a new session.
te: ఒక కొత్త సెషన్ సృష్టించు.

en: (Unknown)
te: (తెలియదు)

en: Continue anyway
te: ఏది ఏమైనప్పటికీ కొనసాగు

en: Try again
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించు

en: Shutdown command failed
te: మూసివేత ఆదేశము విఫలమైంది

en: Shutdown Command not found
te: మూసివేయు ఆదేశము కనపడలేదు

en: Choose session
te: సెషన్ ఎన్నుకొను

en: Choose session name
te: సెషన్ పేరును ఎన్నుకొను

en: Starting the Volume Controller
te: శబ్ద నియంత్రకాన్ని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Panel
te: ప్యానల్‌ను ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Desktop Manager
te: డెస్క్‍టాప్ నిర్వాహకాన్ని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Taskbar
te: కార్యపట్టీని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Window Manager
te: విండో నిర్వాహకాన్ని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Gnome Terminal Emulator
te: గ్నోమ్ టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్‌ని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the KDE Advanced Text Editor
te: KDE అధునాతన పాఠ్య కూర్పకాన్ని ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting the Konqueror
te: Konqueror ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting The Gimp
te: గింప్ ప్రారంభిస్తున్నది

en: Starting %s
te: %s ప్రారంభిస్తున్నది

en: Logout Error
te: నిష్క్రమణ దోషం

en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Log Out
te: నిష్క్రమించు

en: Log out of the Xfce Desktop
te: Xfce డెస్క్‍టాప్ నుండి నిష్క్రమించు

en: Session and Startup
te: సెషన్ మరియు ప్రారంభము

en: <b>Author:</b>
te: <b>మూలకర్త:</b>

en: <b>Description:</b>
te: <b>వివరణ:</b>

en: <b>Homepage:</b>
te: <b>నివాసపేజీ:</b>

en: <b>Information</b>
te: <b>సమాచారము</b>

en: <b>Logout Settings</b>
te: <b>నిష్క్రమణ అమరికలు</b>

en: <b>Security</b>
te: <b>భద్రత</b>

en: <b>Session Chooser</b>
te: <b>సెషన్ ఎంపికరి</b>

en: <b>Version:</b>
te: <b>రూపాంతరం:</b>

en: Ad_vanced
te: అధునాతన (_v)

en: Con_figure
te: స్వరూపించు (_f)

en: _General
te: సాధారణ (_G)

en: _Session
te: సెషన్ (_S)

en: _Test
te: పరీక్షించు (_T)

en: label
te: లేబుల్
