xfce4-session.xfce-4-18 - en to vi translation catalogue (87 entries)

en: Xfce Session
vi: Phiên chạy Xfce

en: Use this session to run Xfce as your desktop environment
vi: Sử dụng phiên chạy này để dùng Xfce như môi trường làm việc của bạn

en: Version information
vi: Thông tin phiên bản

en: Type '%s --help' for usage.
vi: Gõ "%s --help" để xem cách dùng

en: The Xfce development team. All rights reserved.
vi: Nhóm phát triển Xfce. Tất cả các quyền đã được bảo lưu

en: Please report bugs to <%s>.
vi: Hãy thống báo lỗi đến <%s>

en: Unable to contact settings server
vi: Không thể liên lạc với máy chủ cài đặt

en: App_lication Autostart
vi: Tự khởi chạy ứng dụng

en: If running
vi: Nếu đang chạy

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Session Save Error
vi: Lỗi khi lưu phiên chạy

en: Unable to save the session
vi: Không thể lưu phiên chạy

en: _Close
vi: Đóng

en: Clear sessions
vi: Xóa phiên chạy

en: Are you sure you want to empty the session cache?
vi: Bạn có thực sự muốn làm trống bộ nhớ đệm phiên chạy?

en: The saved states of your applications will not be restored during your next login.
vi: Tình trạng đã lưu của ứng dụng sẽ không được khôi phục trong lần đăng nhập tiếp theo

en: _Cancel
vi: _Huỷ bỏ

en: You might need to delete some files manually in "%s".
vi: Bạn có thể cần phải xóa một số tệp tin bằng tay trong "%s"

en: All Xfce cache files could not be cleared
vi: Mọi tệp tin trong  bộ nhớ đẹm không thể bị xóa

en: Are you sure you want to terminate "%s"?
vi: Bạn có thực sự muốn kết thúc "%s"?

en: Terminate Program
vi: Kết thúc chương trình

en: _Quit Program
vi: _Thoát chương trình

en: Unable to terminate program.
vi: Không thể kết thúc chương trình

en: (Unknown program)
vi: (Không rõ chương trình)

en: Priority
vi: Độ ưu tiên

en: Program
vi: Chương trình

en: _OK
vi: _Đồng

en: Add application
vi: Thêm ứng dụng

en: Name:
vi: Tên:

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Command:
vi: Câu lệnh:

en: Select a command
vi: Chọn một câu lệnh

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit application
vi: Sử chương trình

en: Failed to open %s for writing
vi: Không mở được %s để ghi

en: Failed to unlink %s: %s
vi: Không bỏ được liên kết %s: %s

en: Failed to create file %s
vi: Không tạo được tập tin %s

en: Failed to write file %s
vi: Không ghi được tập tin %s

en: Failed to open %s for reading
vi: Mở %s để đọc, thất bại

en: Failed adding "%s"
vi: Thất bại khi thêm "%s"

en: Failed to remove item
vi: Thất bại khi gỡ bỏ mục

en: Failed to edit item
vi: Thất bại khi sửa mục

en: Failed to edit item "%s"
vi: Thất bại khi sửa mục "%s"

en: Print version information and exit
vi: In thông tin phiên bản và thoát

en: Session Manager
vi: Trình quản lý phiên làm việc

en: Choose the session you want to restore. You can simply double-click the session name to restore it.
vi: Chọn phiên bạn muốn khôi phục. Bạn có thể chỉ cần nhấp kép vào tên phiên để khôi phục.

en: Create a new session.
vi: Tạo phiên mới.

note: "Logout" button
en: Log Out
vi: Thoát ra

en: Cancel the login attempt and return to the login screen.
vi: Huỷ đăng nhập và quay trở lại màn hình đăng nhập.

en: (Unknown)
vi: (Không rõ)

en: Could not look up internet address for %s.
    This will prevent Xfce from operating correctly.
    It may be possible to correct the problem by adding
    %s to the file /etc/hosts on your system.
vi: Không thể tra địa chỉ internet cho %s.
    Điểu này sẽ ngăn Xfce hoạt động đúng.
    Có thể giải quyết vấn đề bằng cách thêm
    %s vào tập tin /etc/hosts trên hệ thống.

en: Continue anyway
vi: Dù sao thì vẫn tiếp tục

en: Try again
vi: Thử lại

note: FIXME: migrate this into the splash screen somehow so the * window doesn't look ugly (right now no WM is running, so it * won't have window decorations).
en: Session Manager Error
vi: Lỗi trình quản lý phiên chạy

en: _Quit
vi: _Thoát

en: Shutdown Failed
vi: Tắt máy, thất bại

en: Failed to suspend session
vi: Phiên chạy tạm dừng, thất bại

en: Failed to hibernate session
vi: Phiên chạy ngủ đông thất bại

en: Log out %s
vi: Đăng xuất %s

en: _Log Out
vi: Đăng _xuất

en: _Restart
vi: Khởi động _lại

en: Shut _Down
vi: _Tắt máy

en: Sus_pend
vi: Tạm _dừng

en: _Hibernate
vi: _Ngủ đông

en: _Save session for future logins
vi: _Lưu phiên cho lần đăng nhập sau

en: An error occurred
vi: Đã xảy ra một lỗi

en: Shutdown is blocked by the kiosk settings
vi: Tắt máy bị khóa bởi cài đặt kiosk

en: Unknown shutdown method %d
vi: Không rõ phương pháp tắt máy %d

en: Log out without displaying the logout dialog
vi: Đăng xuất mà không hiện hôp thoại

en: Halt without displaying the logout dialog
vi: Tắt máy mà không hiện hôp thoại

en: Reboot without displaying the logout dialog
vi: Khởi động lại mà không hiện hôp thoại

en: Suspend without displaying the logout dialog
vi: Tạm dừng mà không hiện hôp thoại

en: Hibernate without displaying the logout dialog
vi: Ngủ đông mà không hiện hôp thoại

en: Log out quickly; don't save the session
vi: Đăng xuất nhanh chóng, không lưu phiên chạy

en: Unknown error
vi: Không rõ lỗi

en: Written by Benedikt Meurer <benny@xfce.org>
vi: Được viết bởi Benedikt Meurer <benny@xfce.org>

en: and Brian Tarricone <kelnos@xfce.org>.
vi: và Brian Tarricone <kelnos@xfce.org>.

en: Received error while trying to log out
vi: Nhận được lỗi trong khi cố gắng đăng xuất

en: Log out of the Xfce Desktop
vi: Đăng xuất khỏi màn hình Xfce

en: Session and Startup
vi: Phiên chạy và khởi động

en: _Help
vi: Trợ giúp

en: _General
vi: _Tổng quát

en: _Remove
vi: _Gỡ bỏ

en: Ad_vanced
vi: _Nâng cao

en: Your session is being saved.  If you do not wish to wait, you may close this window.
vi: Phiên chạy đang được lưu. Nếu bạn không muốn đợi, bạn có thể đóng cửa sổ này.
