Xfce Apps - en to te translation catalogue (36 entries)

en: Task Manager
te: కర్తవ్య నిర్వాహకం

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: CPU: %s%%
te: సిపియు: %s%%

en: Memory: %s
te: మెమొరి: %s

en: Processes: %d
te: ప్రక్రియలు: %d

en: Task
te: కర్తవ్యం

en: State
te: స్థితి

en: CPU
te: సిపియు

note: TRANSLATORS: “Prio.” is short for Priority, it appears in the tree view header.
en: Prio.
te: ప్రాముఖ్యత

en: Terminate task
te: కర్తవ్యాన్ని ముగించు

en: Kill task
te: కర్తవ్యాన్ని అంతంచేయి

en: terminate
te: అంతంచేయి

en: kill
te: చంపివేయి

en: Stop
te: ఆపివేయి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Terminate
te: ముగించు

en: Kill
te: అంతంచేయి

en: Very low
te: మరీ తక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: Normal
te: సాధారణం

en: High
te: ఎక్కువ

en: Very high
te: మరీ ఎక్కువ

en: Priority
te: ప్రాముఖ్యత

en: Settings
te: అమరికలు

en: Easy to use task manager
te: వాడుటకు సరళమైన కర్తవ్య నిర్వాహకం

en: Task Manager Settings
te: కర్తవ్య నిర్వాహకం అమరికలు

en: _Help
te: సహాయం

en: About
te: గురించి

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Show all processes
te: అన్ని ప్రక్రియలను చూడండి

en: Show application icons
te: అనువర్తనాల ప్రతీకలను చూపించు

en: Show full command lines
te: పూర్తి ఆదేశ వరుసలను చూపించు

en: Show processes as tree
te: ప్రక్రియలను వృక్షం వలె చూపు

en: <b>Miscellaneous</b>
te: <b>ఇతరాలు</b>

en: General
te: సాధారణం

en: Virtual Bytes
te: వర్ట్యువల్ బైట్లు
