Xfce Apps - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Task Manager
vi: Quản lý tác vụ

en: Easy to use task manager
vi: Trình quản lý tác vụ dễ dùng

en: Execution error
vi: Lỗi thực thi

en: Couldn't find any default command to run.
vi: Không thể tìm thấy bất cứ lệnh mặc định nào để chạy

en: Run Task Manager as root
vi: Chạy trình quản lý tác vụ với root

en: Run Program...
vi: Chạy chương trình

en: Application Finder
vi: Tìm kiếm ứng dụng

en: Terminal emulator
vi: Giả lập dòng lệnh

en: XTerm
vi: Xterm

en: <b>Processes:</b> %u
    <b>CPU:</b> %.0f%%
    <b>Memory:</b> %.0f%%
    <b>Swap:</b> %.0f%%
vi: <b>Tiến trình:</b> %u
    <b>CPU:</b> %.0f%%
    <b>Ram:</b> %.0f%%
    <b>Swap:</b> %.0f%%

en: Processes: %u
    CPU: %.0f%%
    Memory: %.0f%%
    Swap: %.0f%%
vi: Tiến trình: %u
    CPU: %.0f%%
    Ram: %.0f%%
    Swap: %.0f%%

en: Memory: %s%%
vi: Ram: %s%%

en: Processes: %d
vi: Tiến trình: %d

en: Task
vi: Tác vụ

en: State
vi: Trạng thái

note: TRANSLATORS: “Prio.” is short for Priority, it appears in the tree view header.
en: Prio.
vi: Ưu tiên

en: Stop
vi: Dừng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Kill
vi: Diệt

en: Very low
vi: Rất thấp

en: Low
vi: Thấp

en: Normal
vi: Thường

en: High
vi: Cao

en: Very high
vi: Rất cao

en: Priority
vi: Độ ưu tiên

en: Warning, you are using the root account, you may harm your system.
vi: Cảnh báo, bạn đang sử dụng tài khoản root, bạn có thể gây hại cho hệ thống.

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Lớn

en: Text
vi: Chữ

en: Settings for Task Manager
vi: Cài đặt cho trình quản lý tác vụ

en: Show application icons
vi: Hiện biểu tượng ứng dụng

en: Show full command lines
vi: Hiện toàn bộ dòng lệnh

en: Refresh rate:
vi: Tốc độ làm tươi:

en: Columns:
vi: Cột:

en: <b>Information</b>
vi: <b>Thông tin</b>

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Show all processes
vi: Hiện mọi tiến trình

en: Refresh rate
vi: Tốc độ làm tươi
