Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (45 entries)

en: %dh %dm %ds left
is: %dklst %dmín %dsek eftir

en: %dm %ds left
is: %dmín %dsek eftir

en: %ds left
is: %dsek eftir

en:  (Paused)
is:  (í bið)

note: Display the name of the alarm when the countdown ends
en: Beeep! :) 
    Time is up for the alarm %s.
is: Píííp! :) 
    Tíminn er liðinn fyrir áminninguna %s.

en: Close
is: Loka

en: Rerun the timer
is: Keyra niðurtalningu aftur

en: Add new alarm
is: Bæta við nýrri áminningu

en: Pause timer
is: Gera hlé á niðurtalningu

en: Resume timer
is: Halda áfram með niðurtalningu

en: Stop timer
is: Stöðva niðurtalningu

en: %dh %dm %ds
is: %dklst %dmín %dsek

en: %dm %ds
is: %dmín %dsek

en: %ds
is: %dsek

en: At %02d:%02d
is: Klukkan %02d:%02d

en: Name:
is: Heiti:

en: Enter the countdown time
is: Settu inn tíma niðurtalningar

en: Enter the time of alarm (24h format)
is: Settu inn tíma áminningar (24t snið)

en: h
is: klst

en: m
is: mín

en: s
is: sek

en: or
is: eða

en: Command to run:
is: Skipun sem á að keyra:

note: add alarm autostart check button
en: Auto start when plugin loads
is: Sjálfvirk gangsetning þegar viðbót er hlaðið inn

en: Cancel
is: Hætta við

en: Accept
is: Samþykkja

en: Edit alarm
is: Breyta áminningu

en: Timer name
is: Heiti niðurtalningar

en: Countdown period /
    Alarm time
is: Tími niðurtalningar /
    Tími áminningar

en: Alarm command
is: Skipun við áminningu

en: Add
is: Bæta við

en: Edit
is: Breyta

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Up
is: Upp

en: Down
is: Niður

en: Don't display a warning  if an alarm command is set
is: Ekki birta aðvörun ef skipun er sett fyrir áminningu

note: Default alarm command config
en: Use a default alarm command
is: Nota sjálfgefna áminningarskipun

en: Default command:
is: Sjálfgefin skipun:

note: Alarm repetitions config
en: Repeat the alarm command
is: Endurtaka áminningarskipunina

en: Number of repetitions
is: Fjöldi endurtekninga

en:   Time interval (sec.)
is:   Tímabil (sek.)

en: A plugin to define countdown timers or alarms at given times.
is: Viðbót til að skilgreina niðurtalningar eða áminningar á tilteknum tíma.

en: Copyright (c) 2005-2018
is: Höfundarréttur (c) 2005-2018

en: Xfce4 Timer
is: Xfce4 tímamæling

en: Timer plugin for Xfce panel
is: Tímamælingarviðbót fyrir Xfce4 skjástikur
