Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (20 entries)

en: No carrier signal
is: Ekkert línumerki

note: Translators: net_name: quality quality_unit at rate Mb/s
en: %s: %d%s at %dMb/s
is: %s: %d%s við %dMb/s

note: Translators: quality quality_unit at rate Mb/s
en: %d%s at %dMb/s
is: %d%s við %dMb/s

en: No device configured
is: Ekkert tæki er stillt

en: <big><b>Failed to execute command "%s".</b></big>
    
    %s
is: <big><b>Mistókst að framkvæma skipunina "%s".</b></big>
    
    %s

en: Error
is: Villa

en: Wavelan Plugin Options
is: Valkostir Wavelan-viðbótar

en: Properties
is: Eiginleikar

en: Interface
is: Viðmót

en: _Autohide when offline
is: _Fela sjálfkrafa þegar er ótengt við net

en: Autohide when no _hardware present
is: Fela sjálf_krafa þegar enginn vélbúnaður finnst

en: Note: This will make it difficult to remove or configure the plugin if there is no device detected.
is: Athugaðu: það verður erfitt að fjarlægja eða stilla viðbótina ef ekkert tæki hefur fundist.

en: Show _icon
is: B_irta táknmynd

en: Enable sig_nal quality colors
is: _Virkja liti eftir gæðum merkis

en: View the status of a wireless network
is: Skoða stöðu þráðlauss nets

en: No such WaveLAN device
is: Ekkert slíkt WaveLAN-tæki

en: Invalid parameter
is: Ógild færibreyta

en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Wavelan
is: WaveLAN
