Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (19 entries)

en: No carrier signal
th: ไม่มีสัญญาณ

note: Translators: net_name: quality quality_unit at rate Mb/s
en: %s: %d%s at %dMb/s
th: %s: %d%s ที่ %dMb/s

note: Translators: quality quality_unit at rate Mb/s
en: %d%s at %dMb/s
th: %d%s ที่ %dMb/s

en: No device configured
th: ไม่มีอุปกรณ์ที่ตั้งค่าไว้

en: <big><b>Failed to execute command "%s".</b></big>
    
    %s
th: <big><b>เรียกคำสั่ง "%s" ไม่สำเร็จ</b></big>
    
    %s

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Wavelan Plugin Options
th: ตั้งค่าปลั๊กอิน Wavelan

en: Properties
th: ตั้งค่า

en: Interface
th: อินเทอร์เฟซ

en: _Autohide when offline
th: ซ่อ_นโดยอัตโนมัติเมื่อออฟไลน์

en: Autohide when no _hardware present
th: ซ่อนโดยอัตโนมัติเมื่อไม่มีฮาร์ดแว_ร์รองรับ

en: Note: This will make it difficult to remove or configure the plugin if there is no device detected.
th: หมายเหตุ: ตัวเลือกนี้จะทำให้เอาปลั๊กอินออกหรือตั้งค่าปลั๊กอินได้ลำบากถ้าตรวจไม่พบอุปกรณ์ใด

en: Show _icon
th: แสดงไ_อคอน

en: Enable sig_nal quality colors
th: เปิดใช้_สีบ่งบอกคุณภาพสัญญาณ

en: View the status of a wireless network
th: ดูสถานะของเครือข่ายไร้สาย

en: No such WaveLAN device
th: ไม่มีอุปกรณ์ WaveLAN ดังกล่าว

en: Invalid parameter
th: พารามิเตอร์ไม่ถูกต้อง

en: Unknown error
th: ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ

en: Unknown
th: ไม่ทราบ
