Whisker Menu - en to cy translation catalogue (88 entries)

en: Add action
cy: Ychwanegu gweithred

en: Add to Desktop
cy: Ychwanegu i'r bwrdd gwaith

en: Add to Favorites
cy: Ychwanegu i ffefrynnau

en: Add to Panel
cy: Ychwanegu i banel

en: Alternate application launcher for Xfce
cy: Lansiwr rhaglenni amgen i Xfce

en: Amount of _items:
cy: Nifer yr eitemau:

en: Applications
cy: Rhaglenni

en: Background opacit_y:
cy: Gwelededd y cefndir:

en: Browse the file system to choose a custom command.
cy: Pori i ddewis gorchymyn addasedig

en: C_ommand:
cy: Gorchymyn:

en: Categ_ory icon size:
cy: Maint eiconau categorïau

en: Clear Recently Used
cy: Clirio'r eitemau diweddar

en: Copyright © 2013-2024 Graeme Gott
cy: Hawlfraint © 2013-2024 Graeme Gott

en: Details
cy: Manylion

en: Di_splay:
cy: Dangos:

en: Edit Application...
cy: Golygu'r rhaglen...

en: Edit _Profile
cy: Golygu eich proffil

en: Failed to edit profile.
cy: Methu golygu'r proffil.

en: Failed to execute command "%s".
cy: Methu rhedeg y gorchymyn "%s".

en: Failed to launch menu editor.
cy: Methu lansio golygydd y ddewislen.

en: Failed to lock screen.
cy: Methu cloi'r sgrin.

en: Failed to log out.
cy: Methu allgofnodi.

en: Failed to open settings manager.
cy: Methu agor y rheolydd gosodiadau.

en: Favorites
cy: Ffefrynnau

en: Icon
cy: Eicon

en: Icon and title
cy: Eicon a theitl

en: Include _favorites
cy: Cynnwys ffefrynnau

en: Large
cy: Mawr

en: Larger
cy: Mawr iawn

en: Log _Out
cy: Allgofnodi

en: Man Pages
cy: Canllawiau

en: Menu
cy: Dewislen

en: Nam_e:
cy: Enw:

en: Name
cy: Enw

en: None
cy: Dim

en: Normal
cy: Canolig

en: Open URI
cy: Agor URI

en: Panel Button
cy: Botwm y panel

en: Pattern
cy: Patrwm

en: Position _search entry next to panel button
cy: Lleoli chwiliadau wrth ymyl botwm y panel

en: Position cate_gories next to panel button
cy: Lleoli categorïau wrth ymyl botwm y panel

en: Position commands next to search _entry
cy: Lleoli gorchmynion wrth ymyl chwiliadau

en: Recently Used
cy: Eitemau diweddar

en: Remove action "%s"?
cy: Tynnu'r weithred "%s"?

en: Remove from Favorites
cy: Tynnu o'r ffefrynnau

en: Remove selected action
cy: Tynnu'r weithred hon

en: Run %s
cy: Rhedeg %s

en: Run in Terminal
cy: Rhedeg mewn terfynell

en: Search Actio_ns
cy: Gweithredoedd chwilio

en: Search Action
cy: Gweithredoedd chwilio

en: Select Command
cy: Dewiswch orchymyn

en: Select an Icon
cy: Dewiswch eicon

en: Show a menu to easily access installed applications
cy: Dewislen i gael hyd at eich rhaglenni yn hawdd

en: Show application _descriptions
cy: Dangos disgrifiadau rhaglenni

en: Show application too_ltips
cy: Dangos trosolygon rhaglenni

en: Show cate_gory names
cy: Dangos enwau categorïau

en: Show generic application _names
cy: Dangos enwau cyffredinol rhaglenni

en: Small
cy: Bach

en: Smaller
cy: Bach iawn

en: Sort Alphabetically A-Z
cy: Trefnu o A i Y

en: Sort Alphabetically Z-A
cy: Trefnu o Y i A

en: Stay _visible when focus is lost
cy: Cadw'n weladwy pan gollir y ffocws

en: Switch categories by _hovering
cy: Newid categorïau drwy hofran y llygoden

en: The action will be deleted permanently.
cy: Caiff y gorchymyn ei ddileu'n barhaol.

en: Title
cy: Teitl

en: Unable to add launcher to desktop.
cy: Methu ychwanegu'r lansiw i'r bwrdd gwaith.

en: Unable to add launcher to panel.
cy: Methu ychwanegu'r lansiwr i'r panel.

en: Unable to edit launcher.
cy: Methu golygu'r lansiwr.

en: Unable to open the following url: %s
cy: Methu agor yr URL canlynol: %s

en: Use a single _panel row
cy: Defnyddio ond un rhes o'r panel

en: Very Large
cy: Enfawr

en: Very Small
cy: Pitw

en: Whisker Menu
cy: Dewislen Whisker

en: Wikipedia
cy: Wicipedia

en: _Appearance
cy: Golwg

en: _Behavior
cy: Ymddygiad

en: _Cancel
cy: Diddymu

en: _Close
cy: Cau

en: _Commands
cy: Gorchmynion

en: _Delete
cy: Dileu

en: _Edit Applications
cy: Golygu rhaglenni

en: _Help
cy: Cymorth

en: _Icon:
cy: Eicon:

en: _Lock Screen
cy: Cloi'r sgrin

en: _OK
cy: Iawn

en: _Pattern:
cy: Patrwm:

en: _Regular expression
cy: RegEx

en: _Title:
cy: Teitl:
