Whisker Menu - en to th translation catalogue (75 entries)

en: Add action
th: เพิ่มการกระทำ

en: Add to Desktop
th: เพิ่มไปยังเดสก์ท็อป

en: Add to Favorites
th: เพิ่มไปยังรายการโปรด

en: Add to Panel
th: เพิ่มไปยังพาเนล

en: All Applications
th: โปรแกรมทั้งหมด

en: Alternate application launcher for Xfce
th: โปรแกรมทางเลือกสำหรับเรียกใช้งานโปรแกรมของ Xfce

en: Amount of _items:
th: จำนวน_รายการ:

en: Application icon si_ze:
th: ขนาดไ_อคอนโปรแกรม:

en: Applications
th: โปรแกรม

en: Are you sure you want to hide "%s"?
th: คุณต้องการซ่อน "%s" ใช่หรือไม่

en: Are you sure you want to log out?
th: คุณต้องการออกจากระบบใช่หรือไม่

en: Are you sure you want to restart?
th: คุณต้องการเริ่มการทำงานใหม่ใช่หรือไม่

en: Are you sure you want to shut down?
th: คุณต้องการปิดเครื่องใช่หรือไม่

en: Background opacit_y:
th: ค่าความทึบแสงพื้นหลัง:

en: Browse the file system to choose a custom command.
th: ค้นหาระบบไฟล์สำหรับเลือกคำสั่งกำหนดเอง

en: C_ommand:
th: _คำสั่ง:

en: Categ_ory icon size:
th: _ขนาดไอคอนหมวดหมู่:

en: Clear Recently Used
th: ล้างการใช้งานล่าสุด

en: Default Category
th: หมวดหมู่ปริยาย

en: Details
th: รายละเอียด

en: Di_splay:
th: จอภาพ:

en: Do you want to suspend to RAM?
th: คุณต้องการให้แรมหยุดทำงานชั่วคราวหรือไม่

en: Do you want to suspend to disk?
th: คุณต้องการให้ดิสก์หยุดทำงานชั่วคราวหรือไม่

en: Edit Application...
th: แก้ไขโปรแกรม...

en: Edit _Profile
th: แก้ไขโ_ปรไฟล์

en: Failed to edit profile.
th: แก้ไขโปรไฟล์ไม่สำเร็จ

en: Failed to execute command "%s".
th: ดำเนินการตามคำสั่ง "%s" ไม่สำเร็จ

en: Failed to hibernate.
th: จำศีลไม่สำเร็จ

en: Failed to launch menu editor.
th: เริ่มใช้งานเครื่องมือแก้ไขเมนูไม่สำเร็จ

en: Failed to lock screen.
th: หน้าจอล็อกไม่สำเร็จ

en: Failed to log out.
th: ออกจากระบบไม่สำเร็จ

en: Failed to open settings manager.
th: เปิดตัวจัดการการตั้งค่าไม่สำเร็จ

en: Failed to restart.
th: เริ่มทำงานใหม่ไม่สำเร็จ

en: Failed to shut down.
th: ปิดเครื่องไม่สำเร็จ

en: Failed to suspend.
th:  หยุดทำงานชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to switch user.
th: เปลี่ยนผู้ใช้ไม่สำเร็จ

en: Favorites
th: รายการโปรด

en: Hibernating computer in %d seconds.
th: คอมพิวเตอร์กำลังจะจำศีลผ่านใน%d วินาที

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Hide Application
th: ซ่อนโปรแกรม

en: Icon
th: ไอคอน

en: Icon and title
th: ไอคอนและชื่อโปรแกรม

en: Include _favorites
th: รวมรายการโ_ปรด

en: Large
th: ใหญ่

en: Larger
th: ใหญ่กว่า

en: Log Ou_t...
th: _ออกจากระบบ...

en: Log _Out
th: ออกจาก_ระบบ

en: Logging out in %d seconds.
th: กำลังจะออกจากระบบผ่านใน %d วินาที

en: Man Pages
th: หน้าแรก

en: Menu
th: เมนู

en: Nam_e:
th: _ชื่อ:

en: Name
th: ชื่อ

en: None
th: ไม่มี

en: Normal
th: ปกติ

en: Open URI
th: เปิด URL

en: Pattern
th: รูปแบบ

en: Popup menu at current mouse position
th: ผุดเมนูขึ้นที่ตำแหน่งเมาส์ปัจจุบัน

en: Print version information and exit
th: แสดงข้อมูลรุ่นแล้วจบการทำงาน

en: Restarting computer in %d seconds.
th: จะเริ่มเปิดเครื่องใหม่ภายใน %d วินาที

en: Shut _Down
th: ปิ_ดเครื่อง

en: Small
th: ค่อนข้างเล็ก

en: Smaller
th: เล็ก

en: Suspending computer in %d seconds.
th: จะพักเครื่องภายใน %d วินาที

en: Turning off computer in %d seconds.
th: จะปิดเครื่องภายใน %d วินาที

en: Very Large
th: ใหญ่มาก

en: Very Small
th: เล็กมาก

en: _Cancel
th: _ยกเลิก

en: _Close
th: ปิ_ด

en: _Delete
th: _ลบ

en: _General
th: _ทั่วไป

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: _Hibernate
th: _จำศีลเครื่อง

en: _Icon:
th: ไ_อคอน:

en: _OK
th: _ตกลง

en: _Restart
th: เริ่มเปิดเครื่องใ_หม่
