Whisker Menu - en to vi translation catalogue (87 entries)

en: Add action
vi: Thêm hành động

en: Add to Desktop
vi: Thêm vào Desktop

en: Add to Favorites
vi: Thêm vào Ưa Thích

en: Add to Panel
vi: Thêm và Khung

en: All Applications
vi: Tất cả ứng dụng

en: Are you sure you want to hide "%s"?
vi: Bạn có chắc là muốn ẩn "%s"?

en: Are you sure you want to log out?
vi: Bạn có chắc là muốn đăng xuất?

en: Are you sure you want to restart?
vi: Bạn có muốn khởi động lại?

en: Are you sure you want to shut down?
vi: Bạn có thực sự muốn tắt máy?

en: Browse the file system to choose a custom command.
vi: Duyệt hệ thống để chọn một lệnh tùy thích.

en: C_ommand:
vi: Lệnh

en: Categ_ory icon size:
vi: Kích thước biểu tượng phân l_oại:

en: Clear Recently Used
vi: Dọn danh sách được dùng gần đây

en: Details
vi: Chi tiết

en: Di_splay:
vi: H_iển thị:

en: Do you want to suspend to RAM?
vi: Bạn có muốn tạm dừng vào RAM?

en: Do you want to suspend to disk?
vi: Bạn có muốn tạm dừng ổ đĩa?

en: Failed to execute command "%s".
vi: Thi hành lệnh "%s", thất bại.

en: Failed to launch menu editor.
vi: Không thể chạy trình chỉnh sửa thực đơn.

en: Failed to lock screen.
vi: Thất bại khi khóa màn hình.

en: Failed to log out.
vi: Thất bại khi đăng xuất.

en: Failed to open settings manager.
vi: Thất bại khi mở quản lý thiết lập.

en: Favorites
vi: Ưa Thích

en: Hibernating computer in %d seconds.
vi: Chuẩn bị ngủ đông trong khoảng %d giây.

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon and title
vi: Tiêu đề và biểu tượng

en: Large
vi: Lớn

en: Larger
vi: Lớn hơn

en: Log _Out
vi: Đăng xuất

en: Logging out in %d seconds.
vi: Chuẩn đăng xuất trong vòng %d giây.

en: Man Pages
vi: Trang chính

en: Menu
vi: Thực đơn

en: Nam_e:
vi: Tên

en: Name
vi: Tên

en: None
vi: Trống

en: Normal
vi: Bình thường

en: Open URI
vi: Mở URI

en: Panel Button
vi: Nút điều khiển

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Position _search entry next to panel button
vi: Đặt ô tìm kiếm gần biểu tượng Whisker

en: Position commands next to search _entry
vi: Đặt các nút lệnh cạnh ô tìm kiếm

en: Print version information and exit
vi: In thông tin phiên bản và thoát

en: Recently Used
vi: Truy cập gần đây

en: Remove action "%s"?
vi: Xóa bỏ hành động %s?

en: Remove from Favorites
vi: Loại bỏ khỏi Ưa Thích

en: Remove selected action
vi: Hủy bỏ

en: Restarting computer in %d seconds.
vi: Chuẩn bị khởi động lại trong vòng %d giây.

en: Run %s
vi: Chạy %s

en: Run in Terminal
vi: Chạy trong dòng lệnh

en: Search Actio_ns
vi: Tìm kiếm hành động

en: Search Action
vi: Tìm

en: Select Command
vi: Lựa chọn lệnh

en: Select an Icon
vi: Chọn biểu tượng

en: Show a menu to easily access installed applications
vi: Hiển thị thực đơn để chạy ứng dụng dễ dàng

en: Show application _descriptions
vi: Hiển thị mô tả_ứng dụng

en: Show generic application _names
vi: Hiển thị bằng tên chung cho ứng dụng

en: Shut _Down
vi: Tắt _máy

en: Small
vi: Nhỏ

en: Smaller
vi: Nhỏ hơn

en: Sort Alphabetically A-Z
vi: Sắp xếp theo thứ tự A-Z

en: Sort Alphabetically Z-A
vi: Sắp xếp theo thứ tự Z-A

en: Suspending computer in %d seconds.
vi: Chuẩn bị tạm dừng máy tính trong vòng %d giây.

en: Switch categories by _hovering
vi: Chuyển đổi tiêu đề khi rê ch_uột

en: The action will be deleted permanently.
vi: Hành động sẽ bị xóa vĩnh viễn

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Turning off computer in %d seconds.
vi: Chuẩn bị tắt máy trong vòng %d giây.

en: Unable to add launcher to desktop.
vi: Không thể thêm vào thanh truy cập nhanh ở desktop.

en: Unable to add launcher to panel.
vi: Không thể thêm vào thanh truy cập nhanh hay khung.

en: Very Large
vi: Rất lớn

en: Very Small
vi: Rất nhỏ

en: Whisker Menu
vi: Thực đơn Whisker

en: _Appearance
vi: _Diện mạo

en: _Behavior
vi: _Thói quen

en: _Cancel
vi: _Thôi

en: _Close
vi: Đón_g

en: _Delete
vi: _Xóa bỏ

en: _Edit Applications
vi: _Sửa Ứng dụng

en: _General
vi: _Tổng quát

en: _Help
vi: Trợ g_iúp

en: _Hibernate
vi: N_gủ đông

en: _Icon:
vi: _Biểu tượng:

en: _Lock Screen
vi: _Khóa màn hình

en: _Pattern:
vi: _Mẫu

en: _Regular expression
vi: _Quy tắc thể hiện

en: _Restart
vi: Khởi động _lại

en: _Title:
vi: _Tiêu đề:
