Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (22 entries)

en: This option is not available for current layout style
is: Þessi valkostur er ekki tiltækur fyrir núverandi stíl uppsetningar

en: Keyboard Layouts
is: Lyklaborðsuppsetningar

en: Appearance
is: Útlit

en: Show layout as:
is: Sýna lyklaborðsuppsetningu sem:

en: image
is: mynd

en: text
is: texti

en: system
is: kerfi

en: Layout name:
is: Heiti uppsetningar:

en: country
is: land

en: language
is: tungumál

en: Widget size:
is: Stærð viðmótshluta (widget):

en: Caps Lock indicator:
is: Ástandsvísir fyrir hástafalæsingu:

en: Tooltip icon:
is: Táknmynd vísbendingar:

en: Behavior
is: Hegðun

en: Manage layout:
is: Stýra uppsetningu:

en: globally
is: allstaðar

en: per window
is: fyrir hvern glugga

en: per application
is: fyrir hvert forrit

en: Keyboard Layouts Plugin
is: Lyklaborðsuppsetningarviðbót

en: Allows you to configure and use multiple keyboard layouts.
is: Gerir þér kleift að stilla og nota margskonar lyklaborðsuppsetningar.

en: Keyboard settings
is: Stillingar lyklaborðs

en: Keyboard layouts setup and switch plugin
is: Viðbót fyrir uppsetningar og skiptingar milli lyklaborða
