Xfconf - en to th translation catalogue (65 entries)

en: Failed to make ResetProperty DBus call
th: เรียกทำงาน ResetProperty กับ DBus ไม่สำเร็จ

en: Unable to create configuration directory "%s"
th: ไม่สามารถสร้างไดเรกทอรีค่าตั้ง "%s"

en: Permission denied while modifying property "%s" on channel "%s"
th: ไม่ได้รับอนุญาตให้แก้ไขคุณสมบัติ "%s" ที่ช่องข้อมูล "%s"

en: Property "%s" does not exist on channel "%s"
th: ไม่มีคุณสมบัติ "%s" ที่ช่องข้อมูล "%s"

en: Unable to remove channel "%s": %s
th: ไม่สามารถลบช่องข้อมูล "%s": %s

en: Invalid type for <property>: "%s"
th: ชนิดไม่ถูกต้องสำหรับ <property>: "%s"

en: Unable to parse value of type "%s" from "%s"
th: ไม่สามารถแจงค่าชนิด "%s" จาก "%s"

en: The type attribute of <value> cannot be an array
th: แอตทริบิวต์ type ของ <value> ไม่สามารถเป็นแอร์เรย์ได้

en: Invalid type for <value>: "%s"
th: ชนิดไม่ถูกต้องสำหรับ <value>: "%s"

en: Channel "%s" does not exist
th: ช่องข้อมูล "%s" ไม่มีอยู่

en: Unable to write channel "%s": %s
th: ไม่สามารถเขียนช่องข้อมูล "%s": %s

en: Unable to find Xfconf backend of type "%s"
th: ไม่สามารถหาแบคเอนด์ของ Xfconf ชนิด "%s"

en: Property names must start with a '/' character
th: ชื่อคุณสมบัติต้องขึ้นต้นด้วยอักขระ '/'

en: The root element ('/') is not a valid property name
th: อิลิเมนต์ราก ('/') ไม่ใช่ชื่อคุณสมบัติที่จะใช้ได้

en: Property names can only include the ASCII characters A-Z, a-z, 0-9, '_', '-', ':', '.', ',', '[', ']', '{', '}', '<' and '>', as well as '/' as a separator
th: ชื่อคุณสมบัติสามารถใช้ได้เพียงอักขระ ASCII A-Z, a-z, 0-9, '_', '-', ':', '.', ',', '[', ']', '{', '}', '<' และ '>' รวมถึง '/' ในฐานะเครื่องหมายคั่นเท่านั้น

en: Property names cannot have two or more consecutive '/' characters
th: ชื่อคุณสมบัติไม่สามารถมีอักขระ '/' ติดกัน

en: Property names cannot end with a '/' character
th: ชื่อคุณสมบัติไม่สามารถลงท้ายด้วยอักขระ '/'

en: Channel name cannot be an empty string
th: ชื่อช่องข้อมูลไม่สามารถเป็นข้อความว่างเปล่าได้

en: Channel names can only include the ASCII characters A-Z, a-z, 0-9, '{', '}', '|', ']', '[', ':', ',', '.', '_', and '-'
th: ชื่อช่องข้อมูลสามารถใช้ได้เพียงอักขระ ASCII A-Z, a-z, 0-9, '{', '}', '|', ']', '[', ':', ',', '.', '_', และ '-' เท่านั้น

en: The property name can only be empty or "/" if a recursive reset was specified
th: ชื่อคุณสมบัติสามารถเป็นข้อความว่างเปล่าหรือ "/" ได้เท่านั้นถ้ามีการระบุการล้างข้อมูลแบบทั้งยวง

en: Prints the xfconfd version.
th: แสดงรุ่นของ xfconfd

en: Configuration backends to use.  The first backend specified is opened read/write; the others, read-only.
th: แบคเอนด์ค่าตั้งที่จะใช้ แบคเอนด์แรกที่ระบุจะถูกเปิดแบบอ่าน/เขียน แบคเอนด์ที่เหลือจะถูกเปิดแบบอ่านอย่างเดียว

en: Fork into background after starting; only useful for testing purposes
th: fork ไปทำงานเบื้องหลังหลังจากเริ่มทำงาน; เป็นประโยชน์สำหรับการทดสอบเท่านั้น

en: Xfce Configuration Daemon
th: ดีมอนค่าตั้งของ Xfce

en: Xfce configuration daemon
th: ดีมอนค่าตั้งของ Xfce

en: Report bugs to http://bugs.xfce.org/
th: หากพบปัญหา กรุณารายงานที่ http://bugs.xfce.org/

en: Error parsing options: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงตัวเลือก: %s

en: GType transformation failed "%s"
th: แปลง GType "%s" ไม่สำเร็จ

en: No backends could be started
th: ไม่สามารถเปิดทำงานแบคเอนด์ใดๆ ได้

en: set
th: กำหนด

en: reset
th: ล้างค่า

en: Version information
th: ข้อมูลรุ่น

en: The channel to query/modify
th: ช่องข้อมูลที่จะสอบถาม/แก้ไข

en: The property to query/modify
th: คุณสมบัติที่จะสอบถาม/แก้ไข

en: The new value to set for the property
th: ค่าใหม่ที่จะกำหนดให้กับคุณสมบัติ

en: List properties (or channels if -c is not specified)
th: แสดงรายชื่อคุณสมบัติ (หรือช่องข้อมูลถ้าไม่ได้ระบุ -c)

en: Create a new property if it does not already exist
th: สร้างคุณสมบัติใหม่ถ้ายังไม่มี

en: Specify the property value type
th: ระบุชนิดของค่าของคุณสมบัติ

en: Reset property
th: ล้างค่าคุณสมบัติ

en: Recursive (use with -r)
th: ทำทั้งยวง (ใช้ร่วมกับ -r)

en: Force array even if only one element
th: บังคับให้เป็นแอร์เรย์แม้จะมีแค่รายการเดียว

en: Invert an existing boolean property
th: กลับค่าบูลีนเดิมของคุณสมบัติ

en: Monitor a channel for property changes
th: เฝ้าสังเกตช่องข้อมูลเพื่อดูการเปลี่ยนแปลงของคุณสมบัติ

en: - Xfconf commandline utility
th: - เครื่องมือบรรทัดคำสั่ง Xfconf

en: Option parsing failed: %s
th: แจงตัวเลือกไม่สำเร็จ: %s

en: Please report bugs to <%s>.
th: หากพบปัญหา กรุณารายงานที่ <%s>

en: No property specified
th: ไม่ได้ระบุคุณสมบัติใด

en: --create and --reset options can not be used together
th: ตัวเลือก --create และ --reset ไม่สามารถใช้ร่วมกันได้

en: --create and --reset options can not be used together with --list
th: ตัวเลือก --create และ --reset ไม่สามารถใช้ร่วมกับ --list ได้

en: Failed to init libxfconf: %s
th: ตั้งต้นการทำงานของ libxfconf ไม่สำเร็จ: %s

en: Channels:
th: ช่องข้อมูล:

en: Start monitoring channel "%s":
th: เริ่มเฝ้าสังเกตช่องข้อมูล "%s"

en: Failed to set property
th: กำหนดค่าคุณสมบัติไม่สำเร็จ

en: --toggle only works with boolean values
th: --toggle ใช้กับค่าบูลีนได้เท่านั้น

en: (unknown)
th: (ไม่ทราบ)

en: Value is an array with %d items:
th: ค่าเป็นแอร์เรย์ที่มี %d รายการ:

en: Property "%s" does not exist on channel "%s". If a new property should be created, use the --create option
th: ไม่มีคุณสมบัติ "%s" ที่ช่องข้อมูล "%s" ถ้าต้องการสร้างคุณสมบัติใหม่ กรุณาใช้ตัวเลือก --create

en: When creating a new property, the value type must be specified
th: ในการสร้างคุณสมบัติใหม่ ต้องระบุชนิดของค่าของคุณสมบัติด้วย

en: Failed to get the existing type for the value
th: อ่านชนิดของค่าที่มีอยู่ไม่สำเร็จ

en: Unable to determine the type of the value
th: ไม่สามารถพิจารณาชนิดของค่าได้

en: A value type must be specified to change an array into a single value
th: ต้องระบุชนิดของค่าด้วยหากต้องการเปลี่ยนจากแอร์เรย์เป็นค่าเดี่ยว

en: Unable to convert "%s" to type "%s"
th: ไม่สามารถแปลง "%s" ให้เป็นชนิด "%s" ได้

en: There are %d new values, but only %d types could be determined
th: มีค่าใหม่ %d ค่า แต่สามารถพิจารณาชนิดได้เพียง %d ชนิดเท่านั้น

en: Unable to determine type of value at index %d
th: ไม่สามารถพิจารณาชนิดของค่าที่ตำแหน่งที่ %d ได้

en: Channel "%s" contains no properties
th: ช่องข้อมูล "%s" ไม่มีคุณสมบัติใดๆ
