xfdesktop - en to am translation catalogue (209 entries)

en: Home
am: ቤት

en: File System
am: የ ፋይል ስርአት

en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Removable Devices
am: የሚወልቁ አካሎች

en: Network Shares
am: ኔትዎርክ የሚካፈሉት

en: Disks and Drives
am: ዲስኮች እና ድራይቭስ

en: Other Devices
am: ሌሎች አካሎች

note: Display the file name, file type, and file size in the tooltip.
en: <b>%s</b>
    Type: %s
    Size: %s
am: <b>%s</b>
    አይነት: %s
    መጠን: %s

en: Wallpaper for Monitor %d (%s)
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ ሞኒተር %d (%s)

en: Wallpaper for Monitor %d
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ ሞኒተር %d

en: Move this dialog to the display you want to edit the settings for.
am: ይህን ንግግር ማንቀሳቀሻ እርስዎ ማሳየት ወደሚፈልጉበት ማሰናጃውን ለ ማረም

en: Wallpaper for %s on Monitor %d (%s)
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ %s ሞኒተር %d (%s)

en: Wallpaper for %s on Monitor %d
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ %s ሞኒተር %d

en: Move this dialog to the display and workspace you want to edit the settings for.
am: ይህን ንግግር ማንቀሳቀሻ እርስዎ ማሳየት ወደሚፈልጉበት የ ስራ ቦታ ማሰናጃውን ለ ማረም

note: Single monitor and single workspace
en: Wallpaper for my desktop
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ እኔ ዴስክቶፕ

note: Single monitor and per workspace wallpaper
en: Wallpaper for %s
am: የ ግድግዳ ወረቀት ለ %s

en: Move this dialog to the workspace you want to edit the settings for.
am: ይህን ንግግር ማንቀሳቀሻ እርስዎ ማሳየት ወደሚፈልጉበት የ ስራ ቦታ ማሰናጃውን ለ ማረም

en: Image selection is unavailable while the image style is set to None.
am: የ ምስል ምርጫ ዝግጁ አይደለም የ ምስል ዘዴ ሲሰናዳ  ወደ ምንም

en: Spanning screens
am: መመልከቻ ማስፊያ

note: printf is to be translator-friendly
en: Unable to launch "%s":
am: ማስነሳት አልተቻለም "%s":

en: Launch Error
am: የማስነሻ ስህተት

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: Image files
am: የ ምስል ፋይሎች

note: Change the title of the file chooser dialog
en: Select a Directory
am: ዳይሬክቶሪ ይምረጡ

en: Settings manager socket
am: የ ማሰናጃዎች አስተዳዳሪ ሶኬት

en: SOCKET ID
am: ሶኬት ID

en: Version information
am: የ እትም መረጃ

en: Enable debug messages
am: መልእክት ማስተካከያ ማስቻያ

en: Type '%s --help' for usage.
am: ይጻፉ '%s --እርዳታ' ለ መጠቀም

en: Please report bugs to <%s>.
am: እባክዎን ችግሩን ያሳውቁን ለ <%s>.

en: Desktop Settings
am: የ ዴስክቶፕ ማሰናጃዎች

en: Unable to contact settings server
am: የ ማሰናጃ ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም

en: Quit
am: ማጥፊያ

en: Desktop
am: ገበታ

en: Set desktop background and menu and icon behavior
am: የ ዴስክቶፕ መደብ እና ዝርዝር እና ምልት ባህሪ ማሰናጃ

en: Solid color
am: ሙሉ ቀለም

en: Horizontal gradient
am: የ አግድም ከፍታ

en: Vertical gradient
am: የ ቁመት ከፍታ

en: Transparent
am: ግልጽ

en: Choose the folder to select wallpapers from.
am: ፎልደር ይምረጡ የ ግድግዳ ወረቀት ለ መምረጥ ከ:

en: St_yle:
am: ዘ_ዴ:

en: Specify how the image will be resized to fit the screen.
am: በ መመልከቻው ልክ እንዲሆን ምስሉ እንዴት እንደሚመጠን ይወስኑ

en: None
am: ምንም

en: Centered
am: መሀከል

en: Tiled
am: የ ተደረበ

en: Stretched
am: የ ሰፋ

en: Scaled
am: የ ተመጠነ

en: Zoomed
am: ማሳያ

en: Spanning Screens
am: መመልከቻ ማስፊያ

en: Select First Color
am: የ መጀመሪያ ቀለም ይምረጡ

en: Select Second Color
am: ሁለተኛ ቀለም ይምረጡ

en: Apply to all _workspaces
am: በ ሁሉም የ _ስራ ቦታዎች መፈጸሚያ

en: _Folder:
am: _ፎልደር:

en: C_olor:
am: ቀ_ለም:

en: Change the _background
am: _መደብ መቀየሪያ

en: Automatically select a different background from the current directory.
am: ራሱ በራሱ መምረጫ የ ተለየ የ መደብ ቀለም ለ አሁኑ ዳይሬክቶሪ

en: Specify how often the background will change.
am: በ ምን ያህል ጊዜ የ መደብ ቀለም እንደሚቀየር ይወስኑ

en: in seconds:
am: በ ሰከንዶች ውስጥ:

en: in minutes:
am: በ ደቂቃዎች ውስጥ:

en: in hours:
am: በ ሰአቶች ውስጥ:

en: at start up
am: በሚጀምር ጊዜ

en: every hour
am: በየ ሰአቱ

en: every day
am: በየ ቀኑ

en: Amount of time before a different background is selected.
am: የ ተለየ የ መደብ ከ መመረጡ በፊት ያለው ጊዜ

en: _Random Order
am: በ _ደፈናው ደንብ

en: Left
am: በ ግራ

en: Middle
am: መሀከል

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Minimized application icons
am: የ መተግበሪያ ምልክቶች ማሳነሻ

en: File/launcher icons
am: ፋይል/ማስነሻ መለዮዎች

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Background
am: _መደብ

en: Include applications menu on _desktop right click
am: የ መተግበሪያ ዝርዝር ማካተቻ በ _ዴስክቶፕ በ ቀኝ መጫኛ ላይ

en: _Button:
am: _ቁልፍ:

en: Mo_difier:
am: ማሻ_ሻያ:

en: Show _application icons in menu
am: የ _መተግበሪያ ምልክቶች በ ዝርዝር ውስጥ ማሳያ

en: _Edit desktop menu
am: የ ዴስክቶፕ ዝርዝር _ማረሚያ

en: <b>Desktop Menu</b>
am: <b>የ ዴስክቶፕ ዝርዝር</b>

en: Show _window list menu on desktop middle click
am: የ መስኮት ዝርዝር ማካተቻ በ _ዴስክቶፕ በ ቀኝ መጫኛ ላይ

en: B_utton:
am: ቁ_ልፍ:

en: Modi_fier:
am: ማሻ_ሻያ:

en: Sh_ow application icons in menu
am: የ መተግበሪያ ምልክቶች በ ዝርዝር ውስጥ ማሳ_ያ

en: Show workspace _names in list
am: የ ስራ ቦታ _ስሞች ዝርዝር ማሳያ

en: Use _submenus for the windows in each workspace
am: ይጠቀሙ _ንዑስ ዝርዝር ለ መስኮቶች በ እያንዳንዱ የ ስራ ቦታ

en: Show s_ticky windows only in active workspace
am: +ተጣባቂ መስኮቶች በ ንቁ የ ስራ ቦታ ማሳያ

en: <b>Window List Menu</b>
am: <b>የ መስኮት ዝርዝር</b>

en: _Menus
am: _ዝርዝር

en: Icon _type:
am: የ ምልክት _አይነት:

en: Icon _size:
am: የ ምልክት _መጠን:

en: Use custom _font size:
am: የ _ፊደል መጠን ማስተካከያ ይጠቀሙ

en: Show icon tooltips. Size:
am: ምልክት በ መጠቆሚያው ጫፍ ልክ ማሳያ:

en: Size of the tooltip preview image.
am:  የ መጠቆሚያው ጫፍ ቅድመ እይታ ምስል መጠን

en: Show t_humbnails
am: በ _አውራ ጥፍር ልክ ማሳያ

en: Show hidden files on the desktop
am: የ ተደበቁ ፋይሎች በ ዴስክቶፕ ላይ ማሳያ

en: Single _click to activate items
am: አንዴ _ይጫኑ እቃዎችን ለማስጀመር

en: <b>Appearance</b>
am: <b>አቀራረብ</b>

en: <b>Default Icons</b>
am: <b>ነባር ምልክቶች</b>

en: _Icons
am: _ምልክቶች

en: _Applications
am: _መተግበሪያዎች

en: Remove Workspace %d
am: የ ስራ ቦታ ማስወገጃ %d

en: Do you really want to remove workspace %d?
    Note: You are currently on workspace %d.
am: በ እርግጥ ይህን የ ስራ ቦታ ማጥፋት ይፈልጋሉ %d?
    ማስታወሻ: አሁን በ ስራ ቦታ ላይ ነው ያሉት %d.

en: Remove Workspace '%s'
am: የ ስራ ቦታ ማስወገጃ '%s'

en: Do you really want to remove workspace '%s'?
    Note: You are currently on workspace '%s'.
am: በ እርግጥ ይህን የ ስራ ቦታ ማጥፋት ይፈልጋሉ '%s'?
    ማስታወሻ: አሁን በ ስራ ቦታ ላይ ነው ያሉት '%s'.

note: Popup a dialog box confirming that the user wants to remove a * workspace
en: Remove
am: ማስወገጃ

en: Window List
am: የ መስኮት ዝርዝር

en: <b>Workspace %d</b>
am: <b>የ ስራ ቦታ %d</b>

en: _Add Workspace
am: የ ስራ ቦታ _መጨመሪያ

en: _Remove Workspace %d
am: የ ስራ ቦታ _ማስወገጃ %d

en: _Remove Workspace '%s'
am: የ ስራ ቦታ ማስወገጃ '%s'

en: Display version information
am: የ እትም መረጃ ማሳያ

en: Reload all settings
am: ሁሉንም ማሰናጃዎች እንደገና መጫኛ

en: Advance to the next wallpaper on the current workspace
am: በ አሁኑ የ ስራ ቦታ ወደሚቀጥለው የ ግድግዳ ወረቀት ማለፊያ

en: Pop up the menu (at the current mouse position)
am: ብቅ ባይ ዝርዝር (አይጡ አሁን ባለበት ቦታ)

en: Pop up the window list (at the current mouse position)
am: ብቅ ባይ የ መስኮት ዝርዝር (አይጡ አሁን ባለበት ቦታ)

en: Automatically arrange all the icons on the desktop
am: ራሱ በራሱ ሁሉንም በ ደስክቶፕ ላይ ያሉ ምልክቶች ማዘጋጃ

en: Disable debug messages
am: መልእክት ማስተካከያ ማሰናከያ

en: Do not wait for a window manager on startup
am: በሚጀምር ጊዜ የ መስኮት አስተዳዳሪን አትጠብቅ

en: Cause xfdesktop to quit
am: የ xfdesktop ማጥፊያ

en: Failed to parse arguments: %s
am: ክርክሩን መተንተን አልተቻለም: %s

en: This is %s version %s, running on Xfce %s.
am: ይህ %s እትም %s, የሚሄደው በ Xfce %s.

en: Built with GTK+ %d.%d.%d, linked with GTK+ %d.%d.%d.
am: የተገነባው በ GTK+ %d.%d.%d, አገናኝ ከ GTK+ %d.%d.%d.

en: Build options:
am: የ ግንባታ ምርጫ:

en:     Desktop Menu:        %s
am:     የ ዴስክቶፕ ዝርዝር:        %s

en: enabled
am: ተችሏል

en: disabled
am: ተሰናክሏል

en:     Desktop Icons:       %s
am:     የ ዴስክቶፕ ምልክቶች:       %s

en:     Desktop File Icons:  %s
am:     የ ዴስክቶፕ ፋይል ምልክቶች:       %s

en: Could not create the desktop folder "%s"
am: የ ዴስክቶፕ ፎልደር መፍጠር አልተቻለም "%s"

en: Desktop Folder Error
am: የ ዴስክቶፕ ፎልደር ስህተት

en: A normal file with the same name already exists. Please delete or rename it.
am: መደበኛ ፋይል በዚህ ስም ቀደም ሲል ነበር: እባክዎን ያጥፉት ወይንም እንደገና ይሰይሙት

en: Rename Error
am: ስህተት እንደገና መሰየሚያ

en: The files could not be renamed
am: ፋይሎቹን እንደገና መሰየም አልተቻለም

en: _OK
am: _እሺ

en: _Open With "%s"
am: _መክፈቻ በ "%s"

en: Open With "%s"
am: መክፈቻ በ "%s"

en: Unable to launch "exo-desktop-item-edit", which is required to create and edit launchers and links on the desktop.
am: "exo-desktop-item-edit"ን ማስነሳት አልተቻለም: ይህ አካል አስነሺዎችን ለ መፍጠር እና ለማረም እና ከ ዴስክቶፕ ጋር ለማገናኘት ያስፈልጋል

en: _Open all
am: ሁሉንም _መክፈቻ

en: Create _Launcher...
am: _ማስነሻ መፍጠሪያ...

en: Create _URL Link...
am: የ URL አገናኝ መፍጠሪያ...

en: Create _Folder...
am: _ፎልደር... መፍጠሪያ

en: Create _Document
am: _ሰነድ መፍጠሪያ

en: No templates installed
am: ምንም ቴምፕሌት አልተገጠመም

en: _Empty File
am: _ባዶ ፋይል

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Execute
am: _መፈጸሚያ

en: _Edit Launcher
am: ማስነሺያ _ማረሚያ

en: Open With
am: መክፈቻ በ

en: Open With Other _Application...
am: በ ሌላ _መተግበሪያ መክፈቻ...

en: _Paste
am: _መለጠፊያ

en: Cu_t
am: መቁ_ረጫ

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: Paste Into Folder
am: ወደ ፎልደር መለጠፊያ

en: Mo_ve to Trash
am: ወደ ቆሻሻ ማንቀ_ሳቀሻ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Rename...
am: እንደገና መሰየሚያ...

en: _Open in New Window
am: በ አዲስ መስኮት _መክፈቻ

en: Arrange Desktop _Icons
am: የ ዴስክቶፕ _ምልክቶች ማዘጋጃ

en: Desktop _Settings...
am: የ ዴስክቶፕ _ማሰናጃዎች...

en: P_roperties...
am: ባ_ህሪዎች...

en: Load Error
am: ስህተት መጫኛ

en: Failed to load the desktop folder
am: የ ዴስክቶፕ ፎልደር መጫን አልተቻለም

en: Copy _Here
am: _እዚህ ኮፒ ማድረጊያ

en: _Move Here
am: ወደ እዚህ _ማንቀሳቀሻ

en: _Link Here
am: ወደ እዚህ _አገናኝ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

note: TRANSLATORS: file was modified less than one day ago
en: Today at %X
am: ዛሬ በ %X

note: TRANSLATORS: file was modified less than two days ago
en: Yesterday at %X
am: ትናንትና በ %X

note: Days from last week
en: %A at %X
am: %A በ %X

note: Any other date
en: %x at %X
am: %x በ %X

note: the file_time is invalid
en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: The folder could not be opened
am: ፎልደሩን መክፈት አልተቻለም

en: Error
am: ስህተት

en: The requested operation could not be completed
am: የ ተጠየቀውን ተግባር መጨረስ አልተቻለም

en: The file could not be renamed
am: ፋይሉን እንደገና መሰየም አልተቻለም

en: Delete Error
am: ስህተት ማጥፊያ

en: The selected files could not be deleted
am: የ ተመረጡትን ፋይሎች ማጥፋት አልተቻለም

en: Trash Error
am: የ ቆሻሻ ስህተት

en: The selected files could not be moved to the trash
am: የ ተመረጡትን ፋይሎች ወደ ቆሻሻ መላክ አልተቻለም

en: Could not empty the trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረግ አልተቻለም

en: Create File Error
am: የ ፋይል ስህተት መፍጠሪያ

en: Could not create a new file
am: አዲስ ፋይል መፍጠር አልተቻለም

en: Create Document Error
am: የ ሰነድ ስህተት መፍጠሪያ

en: Could not create a new document from the template
am: ከ ቴምፕሌት ውስጥ አዲስ ሰነድ መፍጠር አልተቻለም

en: File Properties Error
am: የ ፋይል ባህሪዎች ስህተት

en: The file could not be opened
am: ፋይሉን መክፈት አልተቻለም

en: Failed to run "%s"
am: ማስኬድ አልተቻለም "%s"

en: Transfer Error
am: የ ማስተላለፍ ስህተት

en: The file transfer could not be performed
am: ፋይል ማስተላለፍ መፈጸም አልተቻለም

note: TRANSLATORS: Please use the same translation here as in Thunar
en: Unmounting device
am: አካሉን በ ማውረድ ላይ

note: TRANSLATORS: Please use the same translation here as in Thunar
en: Writing data to device
am: ወደ አካሉ ዳታ በ መጻፍ ላይ

en: Unmount Finished
am: አካሉን ማውረድ ጨርሷል

en: The device "%s" has been safely removed from the system.
am: ይህ አካል "%s" እየወጣ ነው: ይህ ትንሽ ጊዜ ይወስዳል

note: TRANSLATORS: Please use the same translation here as in Thunar
en: Ejecting device
am: አካሉን ማውጫ

note: TRANSLATORS: Please use the same translation here as in Thunar
en: The device "%s" is being ejected. This may take some time
am: ይህ አካል "%s" እየወጣ ነው: ይህ ትንሽ ጊዜ ይወስዳል

en: Eject Finished
am: የ ተጨረሰውን ማውጫ

en: Trash is empty
am: ቆሻሻው ባዶ ነው

en: Trash contains one item
am: ቆሻሻው ውስጥ አንድ እቃ አለ

en: Trash contains %d items
am: ቆሻሻው ውስጥ አንድ %d  እቃ አለ

en: %s
    Size: %s
    Last modified: %s
am: %s
    መጠን: %s
    መጨረሻ የተሻሻለው: %s

en: _Empty Trash
am: ቆሻሻ _ባዶ ማድረጊያ

en: (unknown)
am: (ያልታወቀ)

en: Failed to eject "%s"
am: ማውጣት አልተቻለም "%s"

en: Eject Failed
am: ማስወጣት አልተሳካም

en: Failed to mount "%s"
am: መጫን አልተቻለም "%s"

en: Mount Failed
am: መጫን አልተሳካም

en: E_ject Volume
am: መጠን ማ_ውጫ

en: _Unmount Volume
am: መጠን _አታውርድ

en: _Mount Volume
am: መጠን _መጫኛ

en: _Window Actions
am: የ _መስኮት ተግባር
