Xfwm4 - en to is translation catalogue (168 entries)

en: This window might be busy and is not responding.
    Do you want to terminate the application?
is: Þessi gluggi gæti verið upptekinn eða svarar ekki.
    Viltu stöðva keyrslu á forriti?

en: Warning
is: Aðvörun

en: None
is: Ekkert

en: Session manager socket
is: Sökkull setustjórnunar

en: SOCKET ID
is: AUÐKENNI SÖKKULS - ID

en: Version information
is: Útgáfuupplýsingar

en: %s: %s
    Try %s --help to see a full list of available command line options.
is: %s: %s
    Prufaðu %s --hjálp til að sjá lista með öllum tiltækum skipanavalkostum.

en: Workspace %d
is: Vinnusvæði %d

en: Workspace Name
is: Heiti vinnusvæðis

en: Settings manager socket
is: Sökkull stillingastjórnunar

en: Window Manager
is: Gluggastjóri

en: Configure window behavior and shortcuts
is: Stilla hegðun glugga og flýtilykla

en: Window Manager Tweaks
is: Sérstakar breytingar gluggastjóra

en: Fine-tune window behaviour and effects
is: Fínstilla gluggahegðun og brellur

en: Workspaces
is: Vinnusvæði

en: Configure layout, names and margins
is: Stilla framsetningu, nöfn og spássíur

en: _Help
is: _Hjálp

note: ----------------------------------------------
en: _Close
is: _Loka

en: <b>The_me</b>
is: <b>Þe_ma</b>

en: <b>Title fon_t</b>
is: <b>Letur _titils</b>

en: <b>Title _alignment</b>
is: <b>_Jöfnun titils</b>

en: Click and drag the buttons to change the layout
is: Smella og draga hnappana til að breyta útliti

en: Title
is: Titill

en: The window title cannot be removed
is: Ekki er hægt að fjarlægja þennan gluggatitil

en: Active
is: Virkt

en: Menu
is: Valmynd

en: Stick
is: Líma

en: Shade
is: Skyggja

en: Minimize
is: Lágmarka

en: Maximize
is: Hámarka

en: Close
is: Loka

en: Hidden
is: Falið

en: <b>Button layout</b>
is: <b>Útlit hnappa</b>

en: _Style
is: _Stíll

en: Define shortcuts to perform _window manager actions:
is: Skilgreina flýtilykla til að framkvæma aðgerðir gluggastjóra:

en: _Edit
is: _Breyta

en: _Reset to Defaults
is: Endu_rheimta upprunaleg gildi

en: _Keyboard
is: _Lyklaborð

en: Click to foc_us
is: Smella til að _virkja

en: Focus follows _mouse
is: Virkni fylgir _mús

en: _Delay before window receives focus:
is: _Töf áður en gluggi fær virkni:

note: Raise focus delay
en: <i>Short</i>
is: <i>Stutt</i>

note: Raise focus delay
en: <i>Long</i>
is: <i>Löng</i>

en: <b>Focus model</b>
is: <b>Gerð virkni</b>

en: Automatically give focus to _newly created windows
is: Gefa _nýjum glugga sjálfkrafa virkni

en: <b>New window focus</b>
is: <b>Virkni nýs glugga</b>

en: Automatically _raise windows when they receive focus
is: _Lyfta gluggum sjálfkrafa þegar þeir verða virkir

en: Delay _before raising focused window:
is: _Töf áður en virkum glugga er lyft:

en: <b>Raise on focus</b>
is: <b>Lyfta við að fá virkni</b>

en: Raise window when clicking _inside application window
is: Lyfta glugga þegar smellt er _innan forritsglugga

en: <b>Raise on click</b>
is: <b>Lyfta við smell</b>

en: _Focus
is: _Virkni

en: To screen _borders
is: Í skjá_jaðra

en: To other _windows
is: Í aðra g_lugga

en: Dis_tance:
is: _Fjarlægð:

note: Edge resistance Smart placement size
en: <i>Small</i>
is: <i>Þröngt</i>

note: Edge resistance
en: <i>Wide</i>
is: <i>Breitt</i>

en: <b>Windows snapping</b>
is: <b>Grip glugga</b>

en: With the mouse _pointer
is: Með músar_bendli

en: With a _dragged window
is: Með _dregnum glugga

en: _Edge resistance:
is: _Viðnám jaðars:

en: <b>Wrap workspaces when reaching the screen edge</b>
is: <b>Samtengja vinnusvæði þegar nálgast er skjájaðar</b>

en: When _moving
is: Við _færslu

en: When _resizing
is: Við stærðar_breytingu

en: <b>Hide content of windows</b>
is: <b>Fela efni glugga</b>

en: The action to perform when the title-bar is double-clicked
is: Aðgerðin sem gerist þegar tvísmellt er á titilslá

en: <b>Double click _action</b>
is: <b>Tvísmells_aðgerð</b>

en: Ad_vanced
is: _Nánar

en: Shade window
is: Skyggja glugga

en: Hide window
is: Fela glugga

en: Maximize window
is: Hámarka glugga

en: Fill window
is: Fylla glugga

en: Nothing
is: Ekkert

en: Left
is: Vinstri

en: Center
is: Miðja

en: Right
is: Hægri

en: Theme
is: Þema

en: Action
is: Aðgerð

en: Shortcut
is: Flýtilykill

en: Failed to initialize xfconf. Reason: %s
is: Mistókst að frumstilla xfconf. Ástæða: %s

en: Could not create the settings dialog.
is: Mistókst að búa til stillingaglugga.

en: This will reset all shortcuts to their default values. Do you really want to do this?
is: Þetta mun endurstilla alla flýtilykla á sjálfgefin gildi. Ertu viss um að þú viljir gera þetta?

en: Reset to Defaults
is: Frumstilla á sjálfgefin gildi

en: S_kip windows that have "skip pager"
    or "skip taskbar" properties set
is: S_leppa gluggum sem hafa "skip pager"
    eða "skip taskbar" eiginleika

en: _Include hidden (i.e. iconified) windows
is: Taka með falda glugga (tákngerða/iconified)

en: Cycle _through windows on all workspaces
is: Fle_tta í gegnum glugga á öllum vinnusvæðum

en: _Draw frame around selected window while cycling
is: _Draga ramma utan um valda glugga á meðan flett er

en: _Raise windows while cycling
is: _Lyfta gluggum á meðan flett er

en: Cycle through windows in a _list
is: Fle_tta í gegnum glugga í lista

en: C_ycling
is: _Fletting

en: Activate foc_us stealing prevention
is: Vir_kja vörn gegn virknimissi

en: Honor _standard ICCCM focus hint
is: Virða _staðlaðar ICCCM virknivísanir (focus hint)

en: When a window raises itself:
is: Þegar gluggi lyftist:

en: _Bring window on current workspace
is: _Færa glugga yfir á núverandi vinnusvæði

en: Switch to win_dow's workspace
is: Skipta _yfir á vinnusvæði gluggans

en: Do _nothing
is: _Gera ekkert

en: Key used to _grab and move windows:
is: Lykill notaður til _grípa í og færa glugga:

en: _Raise windows when any mouse button is pressed
is: _Lyfta gluggum þegar ýtt er á einhvern músahnapp

en: Hide frame of windows when ma_ximized
is: _Fela gluggaramma þegar gluggar eru hámarkaðir

en: Hide title of windows when maximized
is: Fela gluggatitil þegar gluggar eru hámarkaðir

en: Automatically _tile windows when moving toward the screen edge
is: _Flísaleggja glugga sjálfkrafa þegar þeir eru færðir að skjájaðri

en: Use _edge resistance instead of window snapping
is: Nota _viðnám á jöðrum í stað grips glugga

en: Use mouse wheel on title bar to ro_ll up the window
is: Nota músa_rhjól þegar bendill er á titilslá til að rúlla glugga upp

en: Notify of _urgency by making window's decoration blink
is: _Láta vita um áríðandi glugga með því að gluggaskreyting blikkar

en: Keep urgent windows _blinking repeatedly
is: Halda áríðandi gluggum _blikkandi í sífellu

en: _Accessibility
is: _Aðgengi

en: Use the _mouse wheel on the desktop to switch workspaces
is: Nota _músarhjólið til að skipta um vinnusvæði

en: _Remember and recall previous workspace
    when switching via keyboard shortcuts
is: _Muna og endurheimta fyrri vinnusvæði
    þegar skipt er með flýtilyklum

en: Wrap workspaces depending on the actual desktop _layout
is: Samtengja vinnusvæði, _miðað við raunverulega framsetningu

en: Wrap workspaces when _the first or the last workspace is reached
is: Sam_tengja vinnusvæði, fyrsta og síðasta vinnusvæðið eru samliggjandi

en: _Workspaces
is: _Vinnusvæði

en: _Minimum size of windows to trigger smart placement:
is: _Lágmarksstærð glugga til þess að virkja snjallstaðsetningu:

note: Smart placement size
en: <i>Large</i>
is: <i>Stórt</i>

en: By default, place windows:
is: Sjálfgefið staðsetja glugga:

en: At the c_enter of the screen
is: Á _miðjum skjá

en: U_nder the mouse pointer
is: Undir músar _bendlinum

en: _Placement
is: _Staðsetning

en: _Enable display compositing
is: _Virkja skjásamsetningu á skjá

en: Display _fullscreen overlay windows directly
is: Birta y_firlagða heilskjásglugga beint

en: Show windows preview in place of icons when cycling
is: Birta smámynd glugga í stað táknmynda þegar flett er

en: Show shadows under pop_up windows
is: Birta skugga undir _sprettgluggum

en: Show shadows under _dock windows
is: Birta skugga undir s_pjaldgluggum

en: Show shadows under _regular windows
is: Birta skugga undir _venjulegum gluggum

en: Opaci_ty of window decorations:
is: _Gegnsæi gluggaskreytingar:

en: <i>Transparent</i>
is: <i>Gegnsætt</i>

en: <i>Opaque</i>
is: <i>Ógegnsætt</i>

en: Opacity of _inactive windows:
is: Gegnsæi óv_irkra glugga:

en: Opacity of windows during _move:
is: Gegnsæi glugga sem verið er að _færa:

en: Opacity of windows during resi_ze:
is: Gegnsæi glugga þegar verið er að b_reyta stærð:

en: Opacity of popup wi_ndows:
is: Gegnsæi _sprettglugga:

en: C_ompositor
is: S_kjásamsetning

en: _Number of workspaces:
is: Fjöldi _vinnusvæða:

en: Layout
is: Framsetning

en: Names
is: Heiti

en: _General
is: _Almennt

en: Margins are areas on the edges of the screen where no window will be placed
is: Spássíur eru svæði á skjájöðrum þar sem engir gluggar verða settir

en: _Margins
is: S_pássíur

note: TRANSLATORS: "(on %s)" is like "running on" the name of the other host
en: %s (on %s)
is: %s (á %s)

en: Unsupported keyboard modifier '%s'
is: Óstuddur breytilykill á lyklaborði '%s'

en: Set the compositor mode
is: Setja ham skjásamsetningar

en: Set the vblank mode
is: Stilla vblank-ham

en: Replace the existing window manager
is: Skipta út núverandi gluggastýringu

en: Print version information and exit
is: Prenta upplýsingar um útgáfu og hætta

en: [ARGUMENTS...]
is: [VIÐFÖNG...]

en: Type "%s --help" for usage.
is: Skrifa "%s --help"  fyrir notkun.

en: Ma_ximize
is: _Hámarka

en: Unma_ximize
is: Minn_ka glugga

en: Mi_nimize
is: Lág_marka

en: Minimize _Other Windows
is: Lágmarka _alla aðra glugga

en: S_how
is: _Birta

en: _Move
is: _Færa

en: _Resize
is: _Breyta stærð

note: ----------------------------------------------
en: Always on _Top
is: All_taf efst

en: _Same as Other Windows
is: _Sama og aðrir gluggar

en: Always _Below Other Windows
is: Alltaf _undir öðrum gluggum

note: ----------------------------------------------
en: Roll Window Up
is: Rúlla glugga upp

en: Roll Window Down
is: Rúlla glugga niður

en: _Fullscreen
is: He_ilskjár

en: Leave _Fullscreen
is: _Fara úr heilskjásham

en: Context _Help
is: Samhengis_hjálp

note: ----------------------------------------------
en: Always on _Visible Workspace
is: Alltaf á sjáanlegu _vinnusvæði

en: Move to Another _Workspace
is: Fl_ytja á annað vinnusvæði

note: --------------------------------------------------------
en: Destroy
is: Eyðileggja

en: _Quit
is: _Hætta

en: Restart
is: Endurræsa

en: %s: GtkMenu failed to grab the pointer
is: %s: GtkMenu mistókst að nema bendilinn (pointer)

en: Error reading data from child process: %s
is: Villa við lestur gagna frá undirferli: %s

en: Cannot spawn helper-dialog: %s
is: Get ekki útbúið hjálparglugga (helper-dialog): %s
