xfwm4.master - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Session manager socket
te: సెషన్ నిర్వాహకము సాకెట్

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడి

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Workspace %d
te: కార్యక్షేత్రం %d

en: Workspace Name
te: కార్యక్షేత్రము పేరు

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకము సాకెట్

en: Window Manager
te: విండో నిర్వాహకం

en: Workspaces
te: కార్యక్షేత్రాలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Active
te: క్రియాశీల

en: Menu
te: మెను

en: Maximize
te: గరిష్ఠీకరించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Hidden
te: దాయబడిన

en: _Reset to Defaults
te: అప్రమేయాలకు తిరిగిఅమర్చు(_R)

en: Ad_vanced
te: అధునాతన (_v)

en: Hide window
te: విండోని దాయి

en: Maximize window
te: విండోని గరిష్ఠీకరించు

en: Fill window
te: విండోని నింపు

en: Nothing
te: ఏమీచేయవద్దు

en: Left
te: ఎడమ

en: Center
te: మధ్య

en: Right
te: కుడి

en: Theme
te: థీమ్

en: Action
te: చర్య

en: Reset to Defaults
te: అప్రమేయాలకు తిరిగిఅమర్చు

en: Do _nothing
te: ఏమీచేయవద్దు (_n)

en: _Workspaces
te: కార్యక్షేత్రాలు (_W)

en: <i>Transparent</i>
te: <i>పారదర్శకం</i>

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరము సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Type "%s --help" for usage.
te: వాడుకకు '%s --help' టైపు చేయండి.

en: Ma_ximize
te: గరిష్ఠీకరించు (_x)

en: Unma_ximize
te: గరిష్ఠీకరించవద్దు (_x)

en: Mi_nimize
te: కనిష్ఠీకరించు (_n)

en: Minimize _Other Windows
te: ఇతర అన్ని విండోలను కనిష్ఠీకరించు (_A)

en: S_how
te: చూపించు (_h)

en: _Move
te: తరలించు (_M)

en: _Resize
te: పరిమాణం మార్చు (_R)

en: _Fullscreen
te: పూర్తితెర (_F)

en: Leave _Fullscreen
te: పూర్తి తెరను వదిలిపెట్టు(_F)

en: Context _Help
te: సందర్భ సహాయం (_H)

note: --------------------------------------------------------
en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

note: --------------------------------------------------------
en: Destroy
te: నాశనంచేయి

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు
