Xfwm4 - en to vi translation catalogue (84 entries)

en: This window might be busy and is not responding.
    Do you want to terminate the application?
vi: Cửa sổ này có thể đang bạn và không có hồi đáp.
    Bạn có muốn tắt ứng dụng?

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: None
vi: Không

en: Version information
vi: Thông tin phiên bản

en: Workspace %d
vi: Không gian làm việc %d

en: Workspace Name
vi: Tên không gian làm việc

en: Window Manager
vi: Trình quản lí cửa sổ

en: Window Manager Tweaks
vi: Tinh chỉnh của trình quản lí cửa sổ

en: Workspaces
vi: Vùng làm việc

en: Configure layout, names and margins
vi: Thiết lập cách bố trí, tên và lề

en: _Help
vi: Trợ giúp

note: --------------------------------------------------------
en: _Close
vi: Đón_g

en: <b>The_me</b>
vi: <b>_Chủ đề</b>

en: <b>Title fon_t</b>
vi: <b>_Phông cho tiêu đề</b>

en: <b>Title _alignment</b>
vi: <b>Căn _lề cho tiêu đề</b>

en: Click and drag the buttons to change the layout
vi: Nhấn và di chuyển các nút để thay đổi cách bố trí

en: Title
vi: Tiêu đề

en: The window title cannot be removed
vi: Tiêu đề cửa sổ không thể bị gỡ bỏ

en: Active
vi: Hoạt động

en: Menu
vi: Thực đơn

en: Stick
vi: Dính

en: Shade
vi: Che

en: Minimize
vi: Thu nhỏ

en: Maximize
vi: Phóng to

en: Close
vi: Đóng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: <b>Button layout</b>
vi: <b>Cách bố trí nút</b>

en: _Style
vi: _Kiểu cách

en: Define shortcuts to perform _window manager actions:
vi: Định nghĩa các lối tắt để thực thi các thao tác _quản lý cửa sổ:

en: _Reset to Defaults
vi: Đặt về _mặc định

en: _Keyboard
vi: _Bàn phím

en: Click to foc_us
vi: Nhấn để _tập trung

en: Focus follows _mouse
vi: Tập trung theo _con trỏ

en: _Delay before window receives focus:
vi: Trì _hoãn trước khi cửa sổ được tập trung:

note: Raise focus delay
en: <i>Short</i>
vi: <i>Ngắn</i>

note: Raise focus delay
en: <i>Long</i>
vi: <i>Dài</i>

en: <b>Focus model</b>
vi: <b>Cách tập trung</b>

en: Automatically give focus to _newly created windows
vi: Tự động tập trung khi một cửa sổ _mới hiện ra

en: <b>New window focus</b>
vi: <b>Tập trung vào cửa sổ mới</b>

en: _Focus
vi: Tậ_p trung

en: To screen _borders
vi: Đến _viền màn hình

en: To other _windows
vi: Đến cửa _sổ khác

en: Dis_tance:
vi: _Khoảng cách:

note: Edge resistance Smart placement size
en: <i>Small</i>
vi: <i>Nhỏ</i>

note: Edge resistance
en: <i>Wide</i>
vi: <i>Rộng</i>

en: With the mouse _pointer
vi: Với con t_rỏ chuột

en: With a _dragged window
vi: Với cửa sổ đang được di chuyển

en: When _moving
vi: Khi _di chuyển

en: When _resizing
vi: Khi _thay đổi kích cỡ

en: <b>Hide content of windows</b>
vi: <b>Hiện nội dung cửa sổ</b>

en: The action to perform when the title-bar is double-clicked
vi: Thao tác sẽ thực thi khi thanh tiêu đề được nháy đúp

en: <b>Double click _action</b>
vi: <b>_Thao tác nháy đúp</b>

en: Ad_vanced
vi: _Nâng cao

en: Shade window
vi: Che cửa sổ

en: Hide window
vi: Ẩn cửa sổ

en: Maximize window
vi: Phóng to cửa sổ

en: Fill window
vi: Lấp đầy cửa sổ

en: Nothing
vi: Không là gì

en: Left
vi: Trái

en: Center
vi: Giữa

en: Right
vi: Phải

en: Theme
vi: Chủ đề

en: Action
vi: Thao tác

en: Shortcut
vi: Lối tắt

en: This will reset all shortcuts to their default values. Do you really want to do this?
vi: Việc này sẽ đặt mọi lối tắt về giá trị mặc định. Bạn có thực sự muốn làm điều này?

en: Reset to Defaults
vi: Đặt về mặc định

en: Cycle _through windows on all workspaces
vi: Duyệt _qua các cửa sổ trên mọi không gian làm việc

en: C_ycling
vi: _Duyệt

en: Switch to win_dow's workspace
vi: Chuyển quan không gian làm việc của cửa sổ

en: Do _nothing
vi: _Không làm gì

en: Hide frame of windows when ma_ximized
vi: Ẩn khung cửa sổ khi được _phóng to

en: _General
vi: _Tổng quát

en: Margins are areas on the edges of the screen where no window will be placed
vi: Biên là khu vực bên ngoài màn hình không thể đặt cửa sổ ứng dụng

note: TRANSLATORS: "(on %s)" is like "running on" the name of the other host
en: %s (on %s)
vi: %s (trên %s)

en: Print version information and exit
vi: In thông tin phiên bản và thoát

en: Type "%s --help" for usage.
vi: Nhập "%s --help" để biết cách sử dụng

en: Ma_ximize
vi: _Phóng to

en: Minimize _Other Windows
vi: Bờ cửa sổ theo các cửa sổ khác

en: S_how
vi: _Hiển thị

en: _Move
vi: _Di chuyển

note: --------------------------------------------------------
en: Destroy
vi: Huỷ bỏ

en: _Quit
vi: _Thoát

en: Restart
vi: Khởi động lại

en: %s: GtkMenu failed to grab the pointer
vi: %s: GtkMenu không bắt được con trỏ
