xpad - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: _Ok
ta: சரி (_O)

en: FILE
ta: கோப்பு

en: _Cancel
ta: ரத்துசெய் (_C)

en: '%s' Layout
ta: '%s' தளவமைப்பு

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: _Paste
ta: ஒட்டு (_P)

en: _Show All
ta: அனைத்தையும் காட்டு (_S)

note: Help submenu
en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _About
ta: பற்றி (_A)

en: _Preferences
ta: முன்னுரிமைகள் (_P)

en: Cu_t
ta: வெட்டு (_t)

en: _Copy
ta: நகலெடு (_C)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Use this font:
ta: இந்த எழுத்துருவை பயன்படுத்து:

en: Use these colors:
ta: இந்த வண்ணங்களை பயன்படுத்து:

en: Foreground:
ta: முன்னணி:

en: Background:
ta: பின்னணி:

note: Layout options
en: Layout
ta: தளவமைப்பு

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)
