xpad 2.11 - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Xpad is a graphical program.  Please run it from your desktop.
vi: Xpad là một chương trình đồ hoạ. Hãy chạy nó từ màn hình nền của bạn.

en: Could not open directory %s.
vi: Không mở được thư mục %s

en: This directory is needed to store preference and pad information.  Xpad will close now.
vi: Cần thư mục này để lưu tùy thích và dữ liệu. Xpad sẽ thoát bây giờ.

en: Show version number and quit
vi: Hiển thị phiên bản rồi thoát

en: Don't create a new pad on startup if no previous pads exist
vi: Không tạo trang mới khi khởi động nếu chưa có trang nào.

en: Create a new pad on startup even if pads already exist
vi: Tạo một trang mới khi khởi động, ngay cả khi đã có trang cũ.

en: Create a new pad with the contents of a file
vi: Tạo một trang mới với nội dung của một tập tin

en: FILE
vi: TẬP TIN

en: Close all pads
vi: Đóng mọi trang

en: Could not read file %s.
vi: Không đọc được tập tin %s.

en: Delete this pad?
vi: Xoá bỏ trang này?

en: All text of this pad will be irrevocably lost.
vi: Tất cả nội dung của trang này sẽ bị mất hoàn toàn.

en: Sticky notes
vi: Ghi chép bám dính

note: Edit submenu
en: _Edit
vi: _Sửa đổi

note: Notes submenu - The list of notes will get added in the prep function below
en: _Notes
vi: _Ghi chú

en: _Show All
vi: _Hiện tất cả

en: _Close All
vi: Đó_ng tất cả

note: Help submenu
en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: Appearance
vi: Diện mạo

en: Use font from xpad preferences
vi: Sử dụng phông chữ từ tùy thích xpad

en: Use this font:
vi: Sử dụng phông chữ này:

en: Use colors from xpad preferences
vi: Sử dụng màu từ tùy thích xpad

en: Use these colors:
vi: Sử dụng màu này:

en: Foreground:
vi: Chữ:

en: Background:
vi: Nền:

en: Set Foreground Color
vi: Chọn màu chữ

en: Set Background Color
vi: Chọn màu nền

en: Set Font
vi: Chọn phông chữ

en: Use font from theme
vi: Sử dụng phông chữ của sắc thái

en: Use colors from theme
vi: Sử dụng màu của sắc thái

en: _Confirm pad deletion
vi: _Xác nhận việc xoá bỏ trang

en: Xpad Preferences
vi: Tùy thích Xpad

en: Clear Pad Contents
vi: Xoá nội dung trang

en: Close and Save Pad
vi: Đóng và lưu trang

en: Delete Pad
vi: Xoá bỏ trang

en: Open New Pad
vi: Mở trang mới

en: Edit Preferences
vi: Hiệu chỉnh tùy thích

en: Edit Pad Properties
vi: Hiệu chỉnh tài sản của trang

en: Close All Pads
vi: Đóng mọi trang
