debian-installer - en to tl translation catalogue (30 entries)

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing Yaboot
tl: Nagluluklok ng Yaboot

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing Yaboot boot loader
tl: Nagluluklok ng Yaboot boot loader

note: Type: boolean Description :sl4:
en: Yaboot installation failed.  Continue anyway?
tl: Bigo ang pagluklok ng Yaboot.  Magpatuloy pa rin?

note: Type: boolean Description :sl4:
en: The yaboot package failed to install into /target/.  Installing Yaboot as a boot loader is a required step.  The install problem might however be unrelated to Yaboot, so continuing the installation may be possible.
tl: Bigo ang pagluklok ng yaboot pakete sa /target/.  Kailangang hakbang ang pagluklok ng Yaboot.  Maaring walang kinalaman sa Yaboot ang problema sa pagluklok, kaya maaaring magpatuloy ang pagluklok.

note: Type: text Description :sl4:
en: Looking for bootstrap partitions
tl: Naghahanap ng mga partisyong pang-bootstrap

note: Type: error Description :sl4:
en: No bootstrap partition found
tl: Walang bootstrap partisyon na nahanap

note: Type: error Description :sl4:
en: No hard disks were found which have an "Apple_Bootstrap" partition.  You must create an 819200-byte partition with type "Apple_Bootstrap".
tl: Walang nahanap na mga hard disk na may partisyon na "Apple_Bootstrap".  Kinakailangan niyong bumuo ng 819200-byte na partisyon na uring "Apple_Bootstrap".

note: Type: text Description :sl4:
en: Looking for root partition
tl: Naghahanap ng root partisyon

note: Type: error Description :sl4:
en: No root partition found
tl: Walang root na partisyon na nahanap

note: Type: error Description :sl4:
en: No partition is mounted as your new root partition. You must mount a root partition first.
tl: Walang partisyon na naka-mount bilang bago ninyong root partisyon. Kailangan niyo munang mag-mount ng root partisyon.

note: Type: text Description :sl4:
en: Looking for other operating systems
tl: Naghahanap ng ibang mga operating system

note: Type: select Description :sl4:
en: Device for boot loader installation:
tl: Device sa pagluklok ng boot loader:

note: Type: select Description :sl4:
en: Yaboot (the Linux boot loader) needs to be installed on a hard disk partition in order for your system to be bootable.  Please choose the destination partition from among these partitions that have the bootable flag set.
tl: Kailangan na ma-install ang Yaboot (ang Linux boot loader) sa isang partisyon ng hard disk upang maaaring i-boot ang inyong sistema. Pumili ng takdang partisyon mula sa mga partisyon na may bootable flag.

note: Type: select Description :sl4:
en: Warning: this will erase all data on the selected partition!
tl: Babala: buburahin nito ang lahat ng datos sa napiling partisyon!

note: Type: text Description :sl4:
en: Creating yaboot configuration
tl: Binubuo ang pagkaayos ng yaboot

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to create yaboot configuration
tl: Bigo sa pagbuo ng pagkaayos ng yaboot

note: Type: error Description :sl4:
en: The creation of the main yaboot configuration file failed.
tl: Bigo ang pagbuo ng punong talaksang pagkaayos ng yaboot.

note: Type: error Description :sl4:
en: Check /var/log/syslog or see virtual console 4 for the details.
tl: Basahin ang /var/log/syslog o tignan ang virtuwal na konsol 4 para sa mga detalye.

note: Type: error Description :sl4:
en: Warning: Your system may be unbootable!
tl: Babala: Maaaring hindi mag-boot ang inyong sistema!

note: Type: text Description :sl4:
en: Installing yaboot into bootstrap partition
tl: Nagluluklok ng yaboot sa partisyong bootstrap

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to install boot loader
tl: Bigo ang pagluklok ng boot loader

note: Type: error Description :sl4:
en: The installation of the yaboot boot loader failed.
tl: Bigo ang pagluklok ng yaboot boot loader.

note: Type: error Description :sl4:
en: Failed to mount /target/proc
tl: Bigo ang pag-mount ng /target/proc

note: Type: error Description :sl4:
en: Mounting the proc file system on /target/proc failed.
tl: Bigo ang pag-mount ng proc file system sa /target/proc.

note: Type: note Description :sl4:
en: Setting firmware variables for automatic boot
tl: Tinatakda ang mga firmware variable para sa awtomatikong pag-boot

note: Type: note Description :sl4:
en: Some variables need to be set in the Genesi firmware in order for your system to boot automatically.  At the end of the installation, the system will reboot.  At the firmware prompt, set the following firmware variables to enable auto-booting:
tl: May mga variable na kailangang itakda sa Genesi firmware upang mag-boot ng awtomatiko.  Sa katapusan ng pagluklok, mag-re-reboot ang sistema.  Sa firmware prompt, itakda ang mga sumusunod na mga firmware variable upang gumana ang auto-booting:

note: Type: note Description :sl4:
en: You will only need to do this once.  Afterwards, enter the "boot" command or reboot the system to proceed to your newly installed system.
tl: Kinakailangan lang ninyong gawin ito ng isang beses.  Matapos nito, ipasok ang "boot" na utos o i-reboot ang sistema upang magpatuloy sa inyong bagong luklok na sistema.

note: Type: note Description :sl4:
en: Alternatively, you will be able to boot the kernel manually by entering, at the firmware prompt:
tl: Sa halip, maaari kayong mag-boot ng kernel ng mano-mano sa pamamagitan ng pagbigay sa firmware prompt ng:

note: Type: text Description Main menu item :sl4:
en: Install yaboot on a hard disk
tl: Mag-install ng yaboot sa hard disk

note: Type: text Description Rescue menu item :sl4:
en: Reinstall yaboot boot loader
tl: Iluklok muli ang yaboot boot loader
