yakuake - en to ta translation catalogue (155 entries)

[ctx: @item:inlistbox Unknown skin author]
en: Unknown
ta: தெரியாதவர்

[ctx: @title:window]
en: Select the skin archive to install
ta: நிறுவவேண்டிய தோற்றத்திட்டத்தை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @info]
en: Unable to list the skin archive contents.
ta: தோற்றத்திட்ட தொகுப்பின் உள்ளடக்கத்தை பட்டியலிட முடியவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Skin Already Exists
ta: தோற்றத்திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Reinstall Skin
ta: தோற்றத்திட்டத்தை மீள்நிறுவு

[ctx: @title:Window]
en: Could Not Delete Skin
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Do you want to remove "%1" by %2?
ta: %2 என்பவர் உருவாக்கிய "%1" என்பதை நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Remove Skin
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்கு

[ctx: @title:group Group box label]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_1)
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_TerminalHighlightOnManualActivation)
en: Highlight terminals when moving focus between them
ta: முனையங்களுக்கிடையே முனையத்தை நகர்த்தும்போது அவற்றை முன்னிலைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideSkinBorders)
en: Hide borders
ta: விளிம்புகளை மறை

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Window Background
ta: சாளரப் பின்னணி

[ctx: @label:chooser]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, backgroundColorLabel)
en: Background color:
ta: பின்புல நிறம்:

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Translucency)
en: Use skin translucency if supported
ta: ஆதரிக்கப்பட்டால் தோற்றத்திட்டத்தின் ஒளிபுகுமையை பயன்படுத்து

[ctx: @label:spinbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, backgroundColorOpacityLabel)
en: Background color opacity:
ta: பின்புல நிறத்தின் ஒளிபுகுமை:

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Skin
ta: தோற்றத்திட்டம்

[ctx: @action:button]
note: i18n: ectx: property (text), widget (KNSWidgets::Button, ghnsButton)
en: Get New Skins...
ta: புதியவற்றை பெறு…

[ctx: @action:button]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeButton)
en: Remove Skin
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்கு

[ctx: @action:button]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install Skin...
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நிறுவு...

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FocusFollowsMouse)
en: Focus terminals when the mouse pointer is moved over them
ta: முனையங்களின் மீது சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது அவற்றை குவியப்படுத்து

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_KeepAbove)
en: Keep window above other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேல் வைத்திரு

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OpenAfterStart)
en: Open window after program start
ta: செயலி துவங்கும்போது சாளரத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PollMouse)
en: Open window when the mouse pointer touches the screen edge
ta: சுட்டிக்குறி திரையின் ஓரத்தை தொடும்போது சாளரத்தை திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_RememberFullscreen)
en: Remember and restore window fullscreen state
ta: முழுத்திரை முறையை நினைவில் கொண்டு மீட்டமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSystrayIcon)
en: Show system tray icon
ta: கணினித் தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_KeepOpen)
en: Keep window open when it loses focus
ta: சாளரம் குவியத்தை இழக்கும்போதும் திறந்தே வைத்திரு

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_KeepOpenAfterLastSessionCloses)
en: Keep window open after the last session is closed
ta: கடைசி அமர்வை மூடிய பின்பும் சாளரத்தை மூடாதே

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Dialogs
ta: துணை சாளரங்கள்

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ConfirmQuit)
en: Confirm quit when more than one session is open
ta: பல அமர்வுகள் திறக்கப்பட்டிருந்தால் வெளியேறுவதை உறுதிப்படுத்து

[ctx: @item:intext]
en: by %1
ta: இயற்றியவர் %1

[ctx: @item:inlistbox]
en: Screen %1
ta: திரை %1

[ctx: @title:window]
en: Hiding Title Bar
ta: தலைப்புப்பட்டையை மறைப்பது

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_0)
en: Title Bar
ta: தலைப்புப்பட்டை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowTitleBar)
en: Show title bar
ta: தலைப்புப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_1)
en: Tab Bar
ta: கீற்றுப்பட்டை

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DynamicTabTitles)
en: Show title bar contents in tab labels
ta: தலைப்புப்பட்டையின் உள்ளடக்கத்தை கீற்றுப்பட்டையிலும் காட்டு

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowTabBar)
en: Show the tab bar
ta: கீற்றுப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Size and Animation
ta: அளவும் அசைவூட்டமும்

[ctx: @label:slider]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, widthLabel)
en: Width:
ta: அகலம்:

[ctx: @label:slider]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, heightLabel)
en: Height:
ta: உயரம்:

[ctx: @label:slider]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, durationLabel)
en: Duration:
ta: நீடிக்கும் காலம்:

[ctx: @label Spinbox unit suffix]
note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, framesSpinBox)
en: ms
ta: மி.நொ.

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseWMAssist)
en: Ask the window manager to perform the animation
ta: அசைவூட்டத்தை சாளரநிரலிடம் ஒப்படை

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Position
ta: இருப்பிடம்

[ctx: @item:inrange Direction to move the window in]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, leftLabel)
en: Left
ta: இடது

[ctx: @item:inrange Direction to move the window in]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, rightLabel)
en: Right
ta: வலது

[ctx: @label:listbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, screenLabel)
en: Open on screen:
ta: பயன்படுத்தவேண்டிய திரை:

[ctx: @item:inlistbox]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Screen)
en: At mouse location
ta: சுட்டிக்குறியைக் கொண்டது

[ctx: @item:inlistbox]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Screen)
en: Screen 1
ta: திரை 1

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowOnAllDesktops)
en: Show on all desktops
ta: அனைத்து பணிமேடைகளிலும் காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Screen), group (Window)
en: Screen to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய திரை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Width), group (Window)
en: Window width
ta: சாளர அகலம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Height), group (Window)
en: Window height
ta: சாளர உயரம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Position), group (Window)
en: Window position
ta: சாளர இருப்பிடம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowOnAllDesktops), group (Window)
en: Show window on all desktops
ta: சாளரத்தை அனைத்து பணிமேடைகளிலும் காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (KeepOpen), group (Window)
en: Keep window open
ta: சாரளத்தை திறந்தே வைத்திரு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (KeepOpenAfterLastSessionCloses), group (Window)
en: Keep window open after last session closes
ta: கடைசி கீற்றை மூடியபின் சாளரத்தை மூடாதே

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ToggleToFocus), group (Window)
en: Use open/retract shortcut to focus window
ta: திறக்கும் சுருக்குவழியை குவியப்படுத்த‍வும் பயன்படுத்து

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (KeepAbove), group (Window)
en: Keep window on top
ta: சாளரத்தை மேலே வைத்திரு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowTitleBar), group (Window)
en: Show title bar
ta: தலைப்புப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowTabBar), group (Window)
en: Show tab bar
ta: கீற்றுப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DynamicTabTitles), group (Window)
en: Dynamic tab titles
ta: மாறக்கூடிய கீற்றுத்தலைப்புகள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowSystrayIcon), group (Window)
en: Show a system tray icon
ta: கணினித் தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (FocusFollowsMouse), group (Behavior)
en: Focus follows mouse
ta: குவியம் சுட்டியை பின்பற்றும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (OpenAfterStart), group (Behavior)
en: Open after start
ta: தவங்கும்போது திற

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (RememberFullscreen), group (Behavior)
en: Remember window fullscreen state
ta: சாளரத்தின் முழுத்திரை நிலையை நினைவில் கொள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Skin), group (Appearance)
en: Skin
ta: தோற்றத்திட்டம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SkinInstalledWithKns), group (Appearance)
en: Skin installed by KNS
ta: தோற்றத்திட்டம் KNS மூலம் நிறுவப்பட்டதா

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Translucency), group (Appearance)
en: Use translucent background
ta: ஒளிபுகும் பின்புலத்தை பயன்படுத்து

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (BackgroundColor), group (Appearance)
en: Window background color
ta: சாளர பின்புலத்தின் நிறம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (BackgroundColorOpacity), group (Appearance)
en: Background color opacity
ta: பின்புல நிறத்தின் ஒளிபுகுமை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (TerminalHighlightOnManualActivation), group (Appearance)
en: Highlight newly focused terminals
ta: புதிதாக திறந்த முனையங்களை முன்னிலைப்படுத்து

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (HideSkinBorders), group (Appearance)
en: Hide the borders defined by the skin
ta: தோற்றத்திட்டத்திலுள்ள விளிம்புகளை மறை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (TerminalHighlightOpacity), group (Appearance)
en: Terminal highlight opacity
ta: முனையத்தை முன்னிலைப்படுத்துவதற்கான ஒளிபுகுமை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (TerminalHighlightDuration), group (Appearance)
en: Terminal highlight duration
ta: முனைய முன்னிலைப்படுத்தல் நீடிக்கும் காலம்

[ctx: @title]
en: A drop-down terminal emulator based on KDE Konsole technology.
ta: கே.டீ.யீ. கான்சோலை அடிப்படையாக‍க் கொண்ட கீழிறங்கு முனையக் கருவி

[ctx: @info:credit]
en: (c) 2008-2018 The Yakuake Team
ta: (c) 2008-2018, யக்குவேக் அணி

[ctx: @info:credit]
en: Eike Hein
ta: எய்கே ஹைன்

[ctx: @info:credit]
en: Actions to grow terminals
ta: முனையங்களை பெரிதாக்க உதவும் செயல்கள்

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to quit?
ta: உறுதியாக வெளியேற வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: <warning>There are multiple open sessions, <emphasis>some of which you have locked to prevent closing them accidentally.</emphasis> These will be killed if you continue.</warning>
ta: <warning>பல கீற்றுகள் திறந்துள்ளன. <emphasis>அவற்றில் சிலவற்றை நீங்கள் பூட்டியுள்ளீர்கள்.</emphasis> தொடர்ந்தால் அக்கீற்றுகளும் மூடப்படும்.</warning>

[ctx: @info]
en: <warning>There are multiple open sessions. These will be killed if you continue.</warning>
ta: <warning>பல கீற்றுகள் திறந்துள்ளன. தொடர்ந்தால் அக்கீற்றுகளும் மூடப்படும்.</warning>

[ctx: @info]
en: <warning>There are one or more open sessions that you have locked to prevent closing them accidentally. These will be killed if you continue.</warning>
ta: <warning>நீங்கள் சில கீற்றுகளை பூட்டியுள்ளீர்கள். தொடர்ந்தால் அவையும் மூடப்படும்.</warning>

[ctx: @title:window]
en: Really Quit?
ta: உறுதியாக வெளியேற வேண்டுமா?

[ctx: @action]
en: Open/Retract Yakuake
ta: யக்குவேக்கை திற/மறை

[ctx: @action]
en: Keep window open when it loses focus
ta: சாளரம் குவியத்தை இழக்கும்போதும் திறந்தே வைத்திரு

[ctx: @action]
en: Manage Profiles...
ta: பயன்முறைகளை நிர்வகி...

[ctx: @action]
en: Edit Current Profile...
ta: தற்போதைய பயன்முறையை திருத்து…

[ctx: @action]
en: Increase Window Width
ta: சாளரத்தின் அகலத்தை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Decrease Window Width
ta: சாளரத்தின் அகலத்தை குறை

[ctx: @action]
en: Increase Window Height
ta: சாளரத்தின் உயரத்தை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Decrease Window Height
ta: சாளரத்தின் உயரத்தை குறை

[ctx: @action]
en: New Session
ta: புதிய அமர்வு

[ctx: @action]
en: Two Terminals, Horizontally
ta: இரண்டு முனையங்கள், கிடைமட்டமாக

[ctx: @action]
en: Two Terminals, Vertically
ta: இரண்டு முனையங்கள், நெடுக்காக

[ctx: @action]
en: Four Terminals, Grid
ta: நான்கு முனையங்கள், கிரிடாக

[ctx: @action]
en: Close Session
ta: அமர்வை மூடு

[ctx: @action]
en: Previous Session
ta: அடுத்த அமர்வு

[ctx: @action]
en: Next Session
ta: முந்தைய அமர்வு

[ctx: @action]
en: Move Session Left
ta: அமர்வை இடதுபுறமாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Move Session Right
ta: அமர்வை வலதுபுறமாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Grow Terminal to the Right
ta: முனையத்தை வலதுபுறமாக பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Grow Terminal to the Left
ta: முனையத்தை இடதுபுறமாக பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Grow Terminal to the Top
ta: முனையத்தை மேல்புறமாக பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Grow Terminal to the Bottom
ta: முனையத்தை கீழ்ப்புறமாக பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Rename Session...
ta: அமர்வுக்கு மறுபெயரிடு...

[ctx: @action]
en: Previous Terminal
ta: முந்தைய முனையம்

[ctx: @action]
en: Next Terminal
ta: அடுத்த முனையம்

[ctx: @action]
en: Close Active Terminal
ta: செயலிலுள்ள முனையத்தை மூடு

[ctx: @action]
en: Split Left/Right
ta: இடது/வலது என பிரி

[ctx: @action]
en: Split Top/Bottom
ta: மேல்/கீழ் என பிரி

[ctx: @action]
en: Prevent Closing
ta: மூடுவதைத் தடு

[ctx: @action]
en: Disable Keyboard Input
ta: விசைப்பலகை உள்ளீட்டை முடக்கு

[ctx: @action]
en: Monitor for Activity
ta: செயல்பாட்டிற்காக கண்காணி

[ctx: @action]
en: Monitor for Silence
ta: அமைதிக்காக கண்காணி

[ctx: @action]
en: Toggle Titlebar
ta: தலைப்புப்பட்டையை காட்டு/மறை

[ctx: @action]
en: Switch to Session %1
ta: அமர்வு %1-க்கு தாவு

[ctx: @info]
en: Activity detected in monitored terminal in session "%1".
ta: "%1" என்ற அமர்வில் செயல்பாடு கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: Silence detected in monitored terminal in session "%1".
ta: "%1" என்ற அமர்வில் அமைதி கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @title:menu]
en: Quick Options
ta: விரை விருப்பங்கள்

[ctx: @title:menu]
en: Screen
ta: திரை

[ctx: @title:menu]
en: Width
ta: அகலம்

[ctx: @title:menu]
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @title:menu]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @item:inmenu]
en: At mouse location
ta: சுட்டிக்குறியின் இருப்பிடத்தில்

[ctx: @item:inmenu]
en: Screen %1
ta: திரை %1

[ctx: @title Preferences page name]
en: Window
ta: சாளரம்

[ctx: @title Preferences page name]
en: Behavior
ta: நடத்தை

[ctx: @title Preferences page name]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @info]
en: <application>Yakuake</application> was unable to load a skin. It is likely that it was installed incorrectly.<nl/><nl/>The application will now quit.
ta: <application>யக்குவேக்கால்</application> ஓர் தோற்றத்திட்டத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.  அத்தோற்றத்திட்டம் சரியாக நிறுவப்படாமல் இருந்திருக்கலாம்.<nl/><nl/>இச்செயலி இப்போது வெளியேறும்.

[ctx: @title:window]
en: Cannot Load Skin
ta: தோற்றத்திட்டத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Press <shortcut>%1</shortcut> to open
ta: திறக்க <shortcut>%1</shortcut> என்பதை அழுத்துங்கள்

[ctx: @info]
en: <warning>You have locked this session to prevent accidental closing of terminals.</warning>
ta: <warning>முனையங்களை தவறுதலாக மூடுவதைத் தடுக்க, இவ்வமர்வை பூட்டியுள்ளீர்கள்.</warning>

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to close this session?
ta: இவ்வமர்வை உறுதியாக மூட வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to close this terminal?
ta: இம்முனையத்தை உறுதியாக மூட வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Really Close?
ta: உறுதியாக மூட வேண்டுமா?

[ctx: @title:menu]
en: Disable Keyboard Input
ta: விசைப்பலகை உள்ளீட்டை முடக்கு

[ctx: @title:menu]
en: Monitor for Activity
ta: செயல்பாட்டிற்காக கண்காணி

[ctx: @title:menu]
en: Monitor for Silence
ta: அமைதிக்காக கண்காணி

[ctx: @info:tooltip]
en: New Session
ta: புதிய அமர்வு

[ctx: @info:tooltip]
en: Close Session
ta: அமர்வை மூடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Closes the active session.
ta: செயலிலுள்ள அமர்வை மூடும்

[ctx: @action]
en: For This Session
ta: இந்த அமர்வுக்கு

[ctx: @action]
en: For Terminal %1
ta: முனையம் %1-க்கு

[ctx: @action]
en: In This Session
ta: இந்த அமர்வில்

[ctx: @action]
en: In Terminal %1
ta: முனையம் %1-இல்

[ctx: @title:tab]
en: Shell
ta: முனையம்

[ctx: @title:tab]
en: Shell No. %1
ta: முனைய எண் %1

[ctx: @info]
en: <application>Yakuake</application> was unable to load the <application>Konsole</application> component.<nl/> A <application>Konsole</application> installation is required to use Yakuake.
ta: <application>யக்குவேக்கால்</application><application>கான்சோலை</application> ஏற்ற முடியவில்லை.<nl/> யக்குவேக்கை பயன்படுத்த <application>கான்சோல்</application> நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Keep window open when it loses focus
ta: சாளரம் குவியத்தை இழக்கும்போதும் திறந்தே வைத்திரு

[ctx: @info:tooltip]
en: Open Menu
ta: பட்டியைத் திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: Opens the main menu.
ta: பிரதான பட்டியைத் திறக்கும்.

[ctx: @info:tooltip Quits the application]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Quits the application.
ta: செயலியிலிருந்து வெளியேறும்.
