zenity - en to cy translation catalogue (117 entries)

en: Display dialog boxes from shell scripts
cy: Dangos blychau deialog o sgriptiau cragen

en: Orientation
cy: Gogwydd

en: The orientation of the tray.
cy: Gogwydd y cynhwysydd.

en: You must specify a dialog type. See 'zenity --help' for details
cy: Rhaid i chi benodi math deialog. Gweler 'zenity --help' ar gyfer mwy o fanylion

en: could not parse command from stdin
cy: methu â gramadegu'r gorchymyn o'r prif fewnbwn (stdin)

en: Zenity notification
cy: Hysbysiad Zenity

en: Maximum value must be greater than minimum value.
cy: Rhaid i'r uchafrif fod yn fwy na'r isafrif.

en: Value out of range.
cy: Gwerth y tu allan i'r ystod.

en: No column titles specified for List dialog.
cy: Dim teitlau colofnau wedi eu penodi ar gyfer deialog Rhestr.

en: You should use only one List dialog type.
cy: Dylech ond defnyddio un fath o ddeialog Rhestr.

en: Add a new entry
cy: Ychwanegu maes newydd

en: Adjust the scale value
cy: Newid gwerth y raddfa

en: Adjust the scale value.
cy: Newid gwerth y raddfa.

en: All updates are complete.
cy: Mae pob diweddariad yn gyflawn.

en: An error has occurred.
cy: Mae gwall wedi digwydd.

en: Are you sure you want to proceed?
cy: Ydych chi'n sicr eich bod chi eisiau parhau?

en: C_alendar:
cy: _Calendr:

en: Calendar selection
cy: Dewis calendr

en: Error
cy: Gwall

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Progress
cy: Cynnydd

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Running...
cy: Gweithredu...

en: Select a date from below.
cy: Dewiswch ddyddiad islaw.

en: Select a file
cy: Dewiswch ffeil

en: Select items from the list
cy: Dewiswch eitemau o'r rhestr

en: Select items from the list below.
cy: Dewiswch eitemau o'r rhestr islaw.

en: Text View
cy: Golwg Testun

en: Warning
cy: Rhybudd

en: _Enter new text:
cy: _Gosod testun newydd:

en: Set the dialog title
cy: Gosod teitl y deialog

en: TITLE
cy: TEITL

en: Set the window icon
cy: Gosod eicon y ffenest

en: ICONPATH
cy: LLWYBR_EICON

en: Set the width
cy: Gosod y lled

en: WIDTH
cy: LLED

en: Set the height
cy: Gosod yr uchder

en: HEIGHT
cy: UCHDER

en: Display calendar dialog
cy: Dangos deialog dyddiad

en: Set the dialog text
cy: Gosod testun y deialog

en: Set the calendar day
cy: Gosod dydd y calendr

en: Set the calendar month
cy: Gosod mis y calendr

en: Set the calendar year
cy: Gosod blwyddyn y calendr

en: Set the format for the returned date
cy: Gosod fformat y dyddiad a ddychwelir

en: Display text entry dialog
cy: Dangos deialog maes testun

en: Set the entry text
cy: Gosod testun y maes

en: Hide the entry text
cy: Cuddio testun y maes

en: Display error dialog
cy: Dangos deialog gwall

en: Do not enable text wrapping
cy: Peidio galluogi lapio testun

en: Display info dialog
cy: Dangos deialog gwybodaeth

en: Display file selection dialog
cy: Dangos deialog dewis ffeil

en: Set the filename
cy: Gosod yr enw ffeil

en: FILENAME
cy: ENW_FFEIL

en: Allow multiple files to be selected
cy: Caniatáu dewis mwy nag un ffeil

en: Activate directory-only selection
cy: Gosod dewis cyfeiriadur-yn-unig ar waith

en: Activate save mode
cy: Gweithredoli modd cadw

en: Set output separator character
cy: Gosod y nod gwahanu allbwn

en: SEPARATOR
cy: GWAHANWR

en: Display list dialog
cy: Dangos deialog rhestr

en: Set the column header
cy: Gosod y pennawd colofn

en: Use check boxes for first column
cy: Defnyddio blychau gwirio ar gyfer y golofn gyntaf

en: Use radio buttons for first column
cy: Defnyddio botymau radio ar gyfer y golofn gyntaf

en: Allow multiple rows to be selected
cy: Caniatáu dewis mwy nag un rhes

en: Allow changes to text
cy: Caniatáu newidiadau i'r testun

en: Print a specific column (Default is 1. 'ALL' can be used to print all columns)
cy: Argraffu colofn benodol (1 yw'r rhagosodiad. Gellir defnyddio 'ALL' er mwyn argraffu pob colofn)

en: Hide a specific column
cy: Cuddio colofn benodol

en: Display notification
cy: Dangos hysbysiad

en: Set the notification text
cy: Gosod testun yr hysbysiad

en: Listen for commands on stdin
cy: Gwrando am orchmynion ar y prif fewnbwn (stdin)

en: Display progress indication dialog
cy: Dangos deialog cynnydd

en: Set initial percentage
cy: Gosod y canran cychwynnol

en: Pulsate progress bar
cy: Pylsadu'r bar cynnydd

en: Dismiss the dialog when 100% has been reached
cy: Cau'r deialog pan gyrhaeddir 100%

en: Display question dialog
cy: Dangos deialog cwestiwn

en: Display text information dialog
cy: Dangos deialog gwybodaeth testun

en: Open file
cy: Agor ffeil

en: Display warning dialog
cy: Dangos deialog rhybudd

en: Display scale dialog
cy: Dangos deialog graddfa

en: Set initial value
cy: Gosod y gwerth gwreiddiol

en: Set minimum value
cy: Gosod yr isafrif

en: Set maximum value
cy: Gosod yr uchafrif

en: Set step size
cy: Gosod maint y camau

en: Print partial values
cy: Dangos gwerthoedd rhannol

en: Hide value
cy: Cuddio gwerth

en: About zenity
cy: Ynghylch zenity

en: Print version
cy: Argraffu'r fersiwn

en: General options
cy: Opsiynau cyffredinol

en: Show general options
cy: Dangos opsiynau cyffredinol

en: Calendar options
cy: Opsiynau calendr

en: Show calendar options
cy: Dangos opsiynau calendr

en: Text entry options
cy: Opsiynau maes testun

en: Show text entry options
cy: Dangos opsiynau maes testun

en: Error options
cy: Opsiynau gwall

en: Show error options
cy: Dangos opsiynau gwall

en: Info options
cy: Opsiynau gwybodaeth

en: Show info options
cy: Dangos opsiynau gwybodaeth

en: File selection options
cy: Opsiynau dewis ffeiliau

en: Show file selection options
cy: Dangos opsiynau dewis ffeiliau

en: List options
cy: Opsiynau rhestr

en: Show list options
cy: Dangos opsiynau rhestr

en: Notification icon options
cy: Opsiynau eicon hysbysiad

en: Show notification icon options
cy: Dangos opsiynau eicon hysbysiad

en: Progress options
cy: Opsiynau cynnydd

en: Show progress options
cy: Dangos opsiynau cynnydd

en: Question options
cy: Opsiynau cwestiwn

en: Show question options
cy: Dangos opsiynau cwestiwn

en: Warning options
cy: Opsiynau rhybudd

en: Show warning options
cy: Dangos opsiynau rhybudd

en: Scale options
cy: Opsiynau graddfa

en: Show scale options
cy: Dangos opsiynau graddfa

en: Text information options
cy: Opsiynau testun gwybodaeth

en: Show text information options
cy: Dangos opsiynau testun gwybodaeth

en: Miscellaneous options
cy: Opsiynau eraill

en: Show miscellaneous options
cy: Dangos opsiynau eraill

en: This option is not available. Please see --help for all possible usages.
cy: Nid yw'r opsiwn yma ar gael. Gweler --help am restr opsiynau.

en: --%s is not supported for this dialog
cy: Ni chefnogir --%s ar gyfer y deialog hwn

en: Two or more dialog options specified
cy: Dau neu fwy o opsiynau deialog wedi eu darparu
